หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เขารับทำเสื้อ!!!  (อ่าน 41171 ครั้ง)
หมายถึงราคา ต่อ 1 ตัว หรือเปล่าครับ  (อิอิ)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ฮิ้ววว

หมอแมวอยากป่วยใช่ไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

เสื้อกีฬาสีที่โรงเรียนหนิง ท่าทางงบน้อย แต่ละปีออกมานี่แบบ.... มาก  ง่ะ

<3.
หมายถึงราคา ต่อ 1 ตัว หรือเปล่าครับ  (อิอิ)

ได้
แต่ค่าส่งออกเองนะ

ฮิ้ววว

หมอแมวอยากป่วยใช่ไหมครับ
อยากเล่นมุขครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอ่อเจ้านายให้งานใหม่มาเกี่ยวกับเสื้อยืด
คงต้องค้นคว้าเยอะหน่อย และอาจจะรบกวนพี่โมนามาเฟียด้วย
แจ้งไว้ก่อนๆ
 ฮิ้ววว

等着
เอ่อเจ้านายให้งานใหม่มาเกี่ยวกับเสื้อยืด
คงต้องค้นคว้าเยอะหน่อย และอาจจะรบกวนพี่โมนามาเฟียด้วย
แจ้งไว้ก่อนๆ
 ฮิ้ววว

จ้า

จะต้องทำเสื้อแบบไหนดี ถ้าเราอยากลงกินเนสบุ๊ค  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เอาแบบแพงที่สุดในโลกก็ได้นะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ของยักษ์เอ้ต้องแบบใหญ่ที่สุดในโลกครับ

ล้อเล่นเน้อ

ถ้า...
เสื้อยืดคอกล๊ม...กลม สีขาว มีสกรีนข้างหน้า
100  ตัว ตกตัวเท่าไหร่ครับ
แนะนำให้เว็บโมนาทำค่าทำเสื้อเฉลี่ยติดไว้เลยครับ หมีโหดดดด
ไม่เขขียนสคริปคำนวนราคาไปเลยหล่ะ แบบมีให้ติ๊กว่าสกรีนป่าว คอไร อะไรเงี้ย
ขอไม่ทำดีกว่าครับ
จะได้ขูดรีดได้ตามใจ

อุ๊บ

(ความจริง : ราคาเสื้อเหมือนราคาผักแหละ มันมีขึ้นมีลงแล้วแต่ฤดูเก็บเกี่ยวหรือปริมาณวัตถุดิบในตลาดเอย)

ก็คอยอัพ(ป)เดดไง

พี่แอนขยันจะตายเนอะ เศร้า
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14