หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เขารับทำเสื้อ!!!  (อ่าน 41173 ครั้ง)
แหม ก็ตอนนั้นไม่ทำนี่
อย่างอนนะ

60 ตัวคอกลม เท่าไหร่ค่ะ  ยิ้มน่ารัก
60 ตัวค่ะ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะทำเสื้อเว็บตัวเอง (Rotfaithai.Com) เสื้อโปโล เอา 50 ตัวก่อน อาจจะมีสั่งเพิ่มอีก รอดูสถานะการณ์ก่อน  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขุดค่ะ
ถ้าจะทำเสื้อ ประมาณ 300-500 ตัว
เป็นเสื้อโปโล ปักที่กระเป๋าเสื้อ
ราคาประมาณตัวละเท่าไหร่อะคะ  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ซวยแล้ว โมนาหายไปหลายวัน (เหงื่อแตกพลั่ก)
โทรถามเอาเลยได้บ่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บริษัทผมทำเสื้อบ่อยๆเหมือนกัน
เดี๋ยวลองโฆษณาให้ครับ  .......พูดจริงไม่ได้มุข

(มีค่านายหน้ามั้ยครับ เปอร์เซ็นต์ๆ  ฮี่ๆ)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ได้ๆ ฮี่ๆ

รับตัดเสื้อCosplayมั๊ยเฮีย  หื่น

จะได้สั่งตัด  ฮี่ๆ

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

High & Mighty Color
อ้าว  ง่ะ
คืออยากรู้สนนราคาคร่าวๆ น่ะค่ะ
มันเป็นเสื้อเว็บอ้ะ คือถามมาจากพี่อีกทีนึงเหมือนกัน เค้าอยากได้ข้อมูลจากหลายๆ ทาง
เผื่อยังไงจะได้ให้คุยกันเองซะเลย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
100 ตัวตกตัวละเท่าไหร่
เย่ๆ หายไปหลายวัน
พอดียุ่งๆเรื่อเสื้อสีฟ้าอยู่
ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ใครสนใจติดต่อได้นะ
เสื้อโปโลสีฟ้าเนื้อดีเยี่ยม ปักดอกมะลิและคำว่ารักแม่ตรงกระเป๋า
เพียงตัวละ 240 บาท เท่านั้น ถูกกว่าท้องตลาดแน่นอนแต่ถ้าหมีเอาคิด 300

ตอบ
1.ถ้าทำเสื้อโปโล 300 - 500ตัวราคาอยู่ที่เท่าไหร่ / เสื้อยืด 100 ตัวราคาเท่าไหร่

ราคาขึ้นอยู่กับแบบเสื้อ สีสื้อ จำนวนที่สั่ง จำนวนไซส์ และขนาดของลายที่ปักหรือสกรีนค่ะ
   ทางที่ดีส่งแบบมาให้ตีราคาก่อนจะดีมากจะได้สรุปราคาที่แน่นอนให้
   ก็เหมือนกับถามว่าบ้านหลังนึงราคากี่บาท ก็ตอบไม่ได้ใช่ไหมคะ
   ต้องกำหนดก่อนว่าต้องการบ้านแบบไหน
   บ้านเดี่ยวหรือทาวเฮาส์ เนื้อที่กีี่ตรางวา อะไรประมาณนั้น
   ยิ่งสั่งเยอะราคาก็ยิ่งถูกลงค่ะ
2.ค่านายหน้า มีให้ค่ะ รับมาได้เลย

ยิ้มน่ารัก มีอะไรโทรคุยได้เลยค่ะจะ จมล.ไปบอกเบอร์นะคะแต่ความจริงก็มีเบอร์อยู่ในเว็บแล้วนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ค. 2006, 23:50 น. โดย monamafia » บันทึกการเข้า

เย่ๆ หายไปหลายวัน
พอดียุ่งๆเรื่อเสื้อสีฟ้าอยู่
ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ใครสนใจติดต่อได้นะ
เสื้อโปโลสีฟ้าเนื้อดีเยี่ยม ปักดอกมะลิและคำว่ารักแม่ตรงกระเป๋า
เพียงตัวละ 240 บาท เท่านั้น ถูกกว่าท้องตลาดแน่นอนแต่ถ้าหมีเอาคิด 300

ถ้าสั่งหลายตัวคิดราคาส่งหรือเปล่าครับ (ไม่ได้สั่งให้หมี)

งบน้อย
ถ้าไม่ได้สั่งให้หมีก็พอได้ค่ะ
50ตัวขึ้นไปราคาถูกกว่านี้ค่ะ

ถ้าไม่ได้สั่งให้หมีก็พอได้ค่ะ
50ตัวขึ้นไปราคาถูกกว่านี้ค่ะ
กร็ากกกกกกกกกกกกกกก  กร๊าก

ติดใจเล็กน้อยครับ กับคำว่า
สั่ง60ตัว แพงกว่า100ตัว
งั้นสั่ง100ตัวไปเลยไม่ดีกว่าเหรอ (อิอิ)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14