หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เขารับทำเสื้อ!!!  (อ่าน 41191 ครั้ง)
เจ๊โบว์เสียงน่ารัก  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อรก้มีตังค์  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ถามอะไรหน่อยครับ การสกรีนเสื้อแบบเพี้ยนๆนี่จะคิดยังไงครับ แบบสมมุติว่ามีลาย พาดคอไปถึงแขนเสื้อสองข้าง อะไรอย่างนี้ หรือว่าลายเพ้นๆ พาดไปมาระหว่างรอยต่อของผ้านี่ต้องสั่งยังไงดีครับ

มีตังค์สั่งได้หมดค่ะจริงๆนะ
เพราะค่าใช้จ่ายในการผลิตแบบเพี้ยนๆที่ว่านี่มันจะแพงกว่าธรรมดาค่ะ
เพราะกรรมวิธีมันยุ่งยากกว่าค่ะ

อรก้มีตังค์  ชิ

โอ๋ โอ๋ โอ๋
ดีกันนะ

อรทำความดีแล้ว +อรคืนด้วยแหละ  ชิ

ก็ด้ะ ชิ
(+23)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ด พี่โบวืน่ารัก +1 พี่โบว์  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
 หมีโหดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หมีห์จริง ๆ

งบน้อย
 เอือม  เฮ้ออออออออออ

เลวยั้นเงา
 ยิ้มน่ารัก
เรามีแบ็คอัพดี

พี่แอนนนนนนนนนนนนนนนนน

ถ้าจะสั่งทำเสื้อห้อง โปโล ประมาณ 60 ตัว อ่ะ

ราคาประมาณเท่าไหร่ หรอ  ยิ้มน่ารัก

ตอนนี้รับแล้ว
แต่แพงกว่าสั่ง 100 ตัว นะ
ลองส่งแบบมาดิ๊

ทำตัวเดียวเท่าไหร่คะ  หมีโหดดดด

(อิอิ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ชิ

ชิ  ชิ

โทรไปถามเจ๊โมนา บอกว่าไม่ทำ  ชิ

(เสื้อกีฬาสีเสร็จแล้วเย้!! ยิ้มน่ารัก)
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14