หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เขารับทำเสื้อ!!!  (อ่าน 41192 ครั้ง)
ปกติจะนั่ง เลยไม่มีจุดยืน

Today you , Tomorrow me.
 แป่ว

จะ  เหลือบ

นั่งอย่างเดียวไม่ยืนเลยใช่ปะ

Las Noches Rubicundior
ก็อ้วนไง
ลุกไม่ขึ้น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไหนว่าจะให้อรเป็นนางแบบไง  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แอนครับ

ไอ้ actionscript ที่เอาไว้พลิกหน้าแบบหนังสือในเว็บ
มันมาจากไหนหรอ

อยากทำบ้างงงง  กรี๊ดดดดด
ตั้ง 100 ตัวเชียวเหรอ

ผมเคยทำเสื้อขาย เจอร้านไม่รับผิดชอบมาหนนึง
เข็ดจนบัดนี้ แต่ยังอยากทำอีก กะเอาลายเส้นไอ้ฟ้าๆ นี่ละไปทำขาย
แต่ 100 ตัว นี่ได้แค่แบบเดียวใช่ไหม ไม่คละสีคละลาย งง

โทรถามโมนามาเฟียสิคะ เกย์แอบ
เพราะผมไม่รู้ ฮือๆ~ ผมแผนกเทคนิคง่ะ

คร่าวๆ ก็คือ ราคา 100 ตัวนี่ยังไม่ได้ถูกกว่าท้องตลาดเลยครับ เพราะต้นทุนต้นแบบมันสูงไงจ๊ะ
ร้านโมนาจะถูกกว่าช่าวบ้านชาวช่องเขาชัดๆ เลยก็ต่อเมื่อสั่งที่ 150-200 อัพ

ส่วนห้าโอ เชิญนี่
http://www.actionscripts.org/showMovie.php?id=459 < อันนี้ใช้ง่าย
http://www.iparigrafika.hu/pageflip < อันนี้ดีที่สุด

(พื้นที่โฆษณา)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สั่ง 100 ตัว แต่ละตัวไม่ซ้ำลาย รับมั้ยคร้าบบ  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
แดกตีนไหมครับ ไอ้สาม

ไม่ชอบนางแบบถูกตัดคอครับ  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ลันล้า ไม่เชื่อและลบหลู่ครับ

ต้องการนางแบบโชว์อึ๋มไหมคะ  หมีโหดดดด

ต้องการนางแบบโชว์อึ๋มไหมคะ  หมีโหดดดด

อยากดูค่ะ  หื่น

Las Noches Rubicundior
 หมีโหดดดด

ความจริงรูปนี้ใส่เสื้อโมนามาเฟัยค่ะ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2006, 22:36 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น่าจะอร่อยนะจ๊ะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14