หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เขารับทำเสื้อ!!!  (อ่าน 41172 ครั้ง)
อยากได้มือกฎหมายมาปรึกษาครับ
ตอนนี้เรื่องท่าทางจะน่าสนุก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ้าดิวไง ว่าแต่ช่วงนี้เจ้าดิวหายหัวไปไหนวุ้ย

พี่ที่รู้จักเป็นรองอัยการ ไม่รู้คืนนี้แกจะออนเอ็มหรือเปล่า  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ปะป๊าเป็นทนาย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .
เราก้อรับทำ เสื้อนะ 
สงสัยเค้าเห็นพี่โบว์ขอบตาดำเลยเบี้ยว
เรื่องเบี้ยวค่าเสื้อจบแล้วจ้า  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
(+7) ลันล้า แทงยูอีหลี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พ่ออรเป็นทนายทำไมไม่โทรมาถาม  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่อยากให้โกงต้องให้ลูกค้าออกใบ PO มาก่อนครับ ถึงค่อยส่งของไป  ฮี่... เพราะจะถูกจะผิดหรือเบี้ยว เราจะยึดว่าที่ PO เป็นที่สิ้นสุดครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ปกติถ้าเป็นพวกบริษัทก็จะทำอย่างนั้นแหละค่ะ
แต่นี่เห็นเป็นนักศึกษาก็เลยหยวนๆ+ไว้ใจ
ตอนนี้กำลังดำเนินการทางกฏหมาย

จดทะเบียนสมรสน่ะหรือครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ส่งแอนไปเร่งรัดหนี้สินซิครับ ทำธุรกิจทุกวันนี้แสนจะเหนื่อยนะครับ แล้วต้องมาเจอกับลูกค้าแบบนี้อีก ทางเราก็อุตส่าห์บริการเต็มที่ แถมยังให้เครดิตอีกด้วย แล้วมาทำกันอย่างนี้ มันชีช้ำอยู่เหมือนกัน ถ้าเงินน้อยก็คงยอมความกันง่ายหน่อย ไปเจอบางที่เป็นแสน เอาทั้งของหายไปเลยตามตัวไม่เจอ แถมยังต้องมารับแทนเสียอีก ส่วนใหญ่ที่เจอจะไม่ค่อยอยากเอาความครับ แต่เงินต้องเอาแน่ ถ้าไม่มีเป็นเงินก้อนก็ให้ทำสัญญาผ่อนเป็นงวดๆ ผ่อนหมดเมื่อไร ถ้าอยากทำธุรกิจกันต่อก็เงินสดอย่างเดียวครับ ยกเลิกเรื่องเครดิตกันเลยคนแบบนี้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เกิดไรขึ้นคะ เล่าหน่อยๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่ผมที่เป็นรองอัยการ ให้คำแนะนำเจ๊โบว์ไปแล้วครับ  หมีโหดดดด

ขอบคุณหลายนะเจฟ

ไปแจ้งความมาแล้ว
ที่คุยกับพี่เจฟก็ดีนะ พี่เค้าให้คำแนะนำดีมาก
แต่ก็อย่างที่พี่เค้าบอก่ฟ้องไปมันก็ไม่คุ้มเพราะเงินแค่ หมื่นกว่าบาท
ทีนี้กำลังจะดัดหลังเค้าบ้างว่าเป็นนักศึกษาก็ไม่ควรทำแบบนี้ โตๆกันแล้ว
เลยทำเรื่องร้องเรียนอธิการบดี และคณบดีให้ช่วยตัดสิน
ไม่รู้ว่าจะได้เรื่องแค่ไหน

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14