หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: โตขึ้นอยากเป็นอะไรครับ  (อ่าน 30811 ครั้ง)
ความฝันของแต่ละคนโตขึ้นอยากเป็นอะไรกันครับ
ผมอยากเป็น :26:ครับ
ล้อเล่นครับ
เวลาเอาเมาส์ชี้ไปที่อีแมะพบ �? ด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ช่วยคิดทีสิ
ผมจะเป็นอะไรดี ~

ฮือๆ~
ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ คงจะเป็น :27:แหละครับ
ล้อเล่นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คงได้เป็น  หมีโหดดดด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เป็นคนเดิมที่อายุมากขึ้น

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตอนนี้เป็นมนุษย์

อนาคตคงอยากจะเป็นยอดมนุษย์อะ  หื่น

Las Noches Rubicundior
อยากเป็นสถาปนิกครับ
(ตอนเด็กเคยเขียนว่า อยากเป็นสถาปัตยกร)
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ที่จริงคิดไม่ออกค่ะว่าอยากเป็นอะไร

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากเป็นสถาปัตย์ แต่ตอนนี้ก็เป็นได้แค่ programmer กิ้กก็อก เหลือบ

อยากเป็นสถาปนิกครับ
(ตอนเด็กเคยเขียนว่า อยากเป็นสถาปัตยกร)
 ฮิ้ววว
สงสัย พี่จะอยากเป็น สถาปนิก + วิศวกร ใช่เปล่า  กร๊าก

ตอนเด็กใฝ่ฝันอยากเป็นวิศวกร ตอนนี้รู้แล้วละ วิศวกร = ลูกจ้างชั้นดี  ฮือๆ~

[ว่างให้เช่า]
คำอธิบายอีแมะ ภาษามั่วอ่ะ

อยากเป็นคนที่ถูกรัก ฮี่...

เจ๋ง

Today you , Tomorrow me.

คงจะอีกนาน  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior

คงจะอีกนาน  ฮือๆ~

กึ๋ยๆ

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9