หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนโว้ยยย แก้ไขบอร์ดด้วย ด่วนๆ  (อ่าน 2797 ครั้ง)
1. ไฟล์อัพโหลดได้แค่ 100 K มันน้อยไป อยากได้สัก 150 - 200k เพราะแค่ฟอนต์ไทยตัวนึงก็ 100 กว่าๆ แล้วต่อให้ zip แล้วก็เหอะ (ตูจะยัดขึ้นมา อุตส่า zip แล้วมันก็ยังได้ 134 k  ฮือๆ~)

2. บอร์ดเวลามันยัดไฟล์ไม่ได้ มันจะ error พอคลิก back กลับไป ข้อความในกระทู้ที่จะโพสต์แม่งหายหมดเลย  งั้นเหรอ ขี้เกียจพิมพ์ใหม่ว่ะ อุตส่าพิมพ์ตั้งยาว ช่วยแก้หน่อยได้มั้ย ไม่ให้มันหายก็ยังดี ยัดไฟล์ไม่ได้ไม่เป็นไร  ชิ (เด๋วตูฝากไว้กะ megaupload ก็ได้ฟะ) แต่ข้อความในกระทู้อย่าหายก็แล้วกัน ขี้เกียจพิมพ์ใหม่

แก้ 2 นี้ก่อน เด๋วมาเพิ่มอีก กร๊าก
ท่าจะด่วนจริงๆ  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อันที่สองคงจะคล้ายๆ

แอบอ้าง
เปลี่ยนมาใช้ Firefox สิครับ  เกย์แอบ

กร๊าก

ส่วนอันแรก ทำไมไม่อัพตรงที่เคยใช้อัพฟ๐นต์ล่ะครับ ?
hack เข้าไปแก้เองเลย ฮี่ๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อย่ายุเชียวนะครับ  ง่ะ
โห
ลุงทัช ณ ตะกั่วชี่ มาแรง + เร็วมากครับ

โอเค ผมเพิ่มเป็น 150 K นะครับ
ส่วนเรื่องกด Back แล้วจะได้ข้อความเดิมนั้นขอละไว้ก่อน
เพราะยังเข็ดกับอุบัติเหตุที่ทำให้ฟ๐รั่มมันพังจนทุกวันนี้อยู่เลย
(ถ้าอัพเกรด บั๊กที่ว่าก็จะหายไปครับ แต่แลกมาด้วยอาการเน่าของข้อมูล)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แก้ให้เป็นสีแดงด้วยค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1]