หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง แอนนนนนนนนนนนนนนนน.... คร้าบบ  (อ่าน 11060 ครั้ง)
ถึง แอนนนนนนนนนนนนนน คร้าบบบบบบบบบบ

คือผมต้องทำ event สำหรับนำเสนอสินค้า (เป็นวิชาที่เรียน)  ฮี่...
แล้วบังเอิญลูกตาของ แอนนนนนนนนนน ตรงกับคอนเซ็ปของสินค้าของผมพอดีเลย
เลยไม่ทราบว่าจะขอยืมไปใช้งานได้ไหมครับ  กรี๊ดดดดด
ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ จะได้ไปหาใหม่  ฮือๆ~

อยากจะขอยืมลูกตาคู่นี้  ฮิ้ววว

ขาว สวย หมวย อึ๋ม โง่ ทึ่ม อืมใช่เลย
อย่าเลยเดี๋ยวสินค้ามันจะดัง  เกย์แอบ
ถึง แอนนนนนนนนนนนนนน คร้าบบบบบบบบบบ

คือผมต้องทำ event สำหรับนำเสนอสินค้า (เป็นวิชาที่เรียน) ฮี่...
แล้วบังเอิญลูกตาของ แอนนนนนนนนนน ตรงกับคอนเซ็ปของสินค้าของผมพอดีเลย
เลยไม่ทราบว่าจะขอยืมไปใช้งานได้ไหมครับ กรี๊ดดดดด
ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ จะได้ไปหาใหม่ ฮือๆ~

อยากจะขอยืมลูกตาคู่นี้ ฮิ้ววว

^
|
|
อยากรู้จริงๆ  สินค้าของคุณคืออะไร   ฮิ้ววว

นานๆ จะเข้ามาที
ระวังเค้าจะนึกว่าเป็นสินค้าของพี่แอนซะฉิบนะครับ  ฮิ้ววว
รับค่าลิขสิทธิ์เละ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 โห
สินค้าตราสัญลักษณ์    "แอนไทย"
ส่งออกก้าวไกล แอนไทยก้าวหน้า monamafia.... โห อ๊ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่ให้ครับ

เอ้า ไม่ให้แล้วจะทำอะไรได้ จะคอยดู  กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เกรงว่าจะ เอาไปแล้วครับ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
ขายอะไรเหรอคะ
กางเกงในเหรอ  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ง่ะ  ฮือๆ~

ว่าแต่ถ้าสั่งซื้อเสื้อหลายตัวจะให้ไหมเน้อ  เกย์แอบ

ขาว สวย หมวย อึ๋ม โง่ ทึ่ม อืมใช่เลย
กรี๊ดดดดด เอาหัวใจไปด้วยเลย

เฮ้ย จะเอาไปทำอะไรก็เอาไปเท้อะ
แต่เสร็จเมื่อไหร่ขอดูด้วยว่าใช้ทำอะร้าย~
ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุดท้ายก็ยอม  เกย์แอบ
สุดท้ายก็ยอม  เกย์แอบ
ก็เค้ายอมตั้งแต่หน้าประตูแล้ว

ประตูหลัง  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มั่นใจว่าพี่แกทำ

• กางเกงใน
  • ผ้าอนามัย
  • ถุงยางอยามัย
  • ถุงยางนิรภัย
  • ถุงลมอนามัย
  • บลาๆๆ