หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง แอนนนนนนนนนนนนนนนน.... คร้าบบ  (อ่าน 11064 ครั้ง)
ผมว่าพี่เขาเอาไปติดเป็นตราของ แหนมท่อน ยี่ห้อ ตาแอน มากกว่า  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมว่าพี่เขาเอาไปติดเป็นตราของ แหนมท่อน ยี่ห้อ ตาแอน มากกว่า  คริคริ

โห

Las Noches Rubicundior
ลงนอร์ตันให้พ่อ~~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลงนอร์ตั้นให้พ่อ! (ตัวหนา)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บรรจงร้อยเป็นม้าลาย  เกย์แอบ
เป็นประจำทุกวันเวลา~~~

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 มึนตึ้บ ในที่สุดก็มีเวลาโผล่หัวมาเข้าเว็บจนได้
พอมีเวลาเข้า ดันล่ม  กร๊าก

ตกลงผมไม่ได้เอา ลูกกะตา ของแอนไปใช้นะครับ  ฮี่...
เพราะพอเอามาทำเป็น logo แล้วหลายคนบอกว่า เหมือนโดนตัวอะไรจ้องอยู่ก็ไม่รู้  ฮิ้ววว
เลยไปหาลูกตามาใหม่ และได้มาประดับเป็น logo ด้านล่างนี้

ลองทายกันดูสิครับ มันควรจะเกี่ยวกับอะไร  กร๊าก

ขาว สวย หมวย อึ๋ม โง่ ทึ่ม อืมใช่เลย
วีซีดีแอบถ่าย
สุขภัณฑ์ทำความสะอาดตาครับ  ฮี่...

บริษัทนักสืบค่ะ
คอนแทคเลนส์  ฮิ้ววว
ขอเดาอีกอย่างว่ากล้องถ่ายรูปครับ  เกย์แอบ

ยังไม่มีเฉี่ยว  ชิ

เดากันต่อปายยยย

ขาว สวย หมวย อึ๋ม โง่ ทึ่ม อืมใช่เลย
ถุงยาง  ฮิ้ววว
ไม่รู้ ดูต่อไป  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 [2] 3 4