หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟอนด์นี้รบกวนทุกท่าน  (อ่าน 3805 ครั้ง)
ตามหาฟอนด์นี้มานานแล้วครับ ช่วยด้วยครับ
C:\Documents and Settings\Ferrari\My Documents\ฟอนต์สวยมาก 01.jpg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ม.ค. 2006, 16:24 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
มองไม่เห็นเด้อ
สมัครสมาชิกสิครับ ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เวลาโพสต์รูปให้คนอื่นเห็น รบกวนแปะภาพด้วยการกรอกช่องข้างล่างครับ

(ฝากภาพตรงนี้ (ไม่เกิน 2 เม็ก) แล้วก็อปโค้ดไปวางระหว่างโพสต์เอาเอง)
ตรงนั้นแหละ กด Browse แล้วเลือกรูปที่คุณต้องการ กดปุ่ม "เอ้า"
แล้วก็ก็อปปี้ข้อความที่มันให้มาในแบบฟอร์มข้างล่างมาแปะข้างบน

งงไหมครับ ไม่รู้เรื่องบอกนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าลิงก์มาได้แบบนี้นี่ สุดยอดเลยครับ  กรี๊ดดดดด
เพิ่งเคยเจอคนแปะลิงก์แบบนี้เป็นครั้งแรก  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ตามหาฟอนด์นี้มานานแล้วครับ ช่วยด้วยครับ
C:\Documents and Settings\Ferrari\My Documents\ฟอนต์สวยมาก 01.jpg

งั้นเหรอ คริคริ
คงยังไม่ทันได้กด เอ้า น่ะ
แล้วก็ก๊อปโค้ดมาแปะเลย
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ฮิ้ววว

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
หน้า: [1]