หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยนะค่ะ หาFontอ่ะค่ะ  (อ่าน 9091 ครั้ง)
คือ  อยากได้Font  ที่ออกแนวอีสานๆนะค่ะ  จะทำโปสเตอร์ส่งอาจารย์

คล้ายๆตัวแบบนี้ก้อได้ค่ะ

จะเป็นพระคุณมากสำหรับนักศึกษาตัวดำๆๆ
แนวๆ  โค้งๆๆอีสานอ่ะค่ะ  ส่งก่อนวันที่ 1กุมภานี้  

ช่วยหน่อยนะค่ะ

หาตั้งนานแร้นมะเจอสักที

ในเว็บนี้ไม่มีครับ
แต่สาวกที่นี่มีคุณอ๋าห์ครับ แล้วก็คุณซาฟิเร่
ทั้งสองท่านจะช่วยกันหาฟอนต์ที่คุณต้องการอย่างเอาเป็นเอาตาย
ไว้ใจพวกเขาเถอะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอาแบบนี้ก้อได้ค่ะ

ตอนนี้ลองวาดใน photoshop ทำไงก้อไม่ได้สักที  เหอๆ

ยังไงก้อรบกวนด้วยนะค่ะ

จักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

อันนี้มีในเว็บนี้หมวดนายพลครับ
อันนี้น่าจะไกล้เคียงครับ ลองค้นหาทางด้วนขวาบนครับ(คุ้ยกระจู๋)
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,2542.0.html

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตัดใจเถอะครับ  เกย์แอบ
อยากได้ครับ
ไม่ให้ครับ
ผมล้อเล่นนะครับ คนต่อไปจะเอามาให้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอาคนอีสาน ไปใช้ก่อนไม๊จ๊ะ
หน้า: [1]