หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: โพสแรกกกกกกก  (อ่าน 14482 ครั้ง)
เจ๋ง เฮ้อ ... หายเจ๊งซะที   แป๊ะยิ้ม

+1  ฮือๆ~

ค่าที่เกือบจะกลบเกลื่อนคดีได้  ฮือๆ~
คดีรักข้ามภาคเหรอจ๊ะ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
เจ๋ง เฮ้อ หายเจ๊งซะที

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หายแล้วแน่เหรอ  เกย์แอบ
ไม่หวั่นแม้วันมันล่มมากๆ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ขอให้เสมอต้นเสมอปลาย ได้แค่นี้ก็พอใจ ปั่นกันอย่างพอเพียงและเพียงพอที่จะรับสาวกใหม่ๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตามข้างบนครับ  เกย์ออก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เสียไปกี่วันครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลงนอร์ตันให้พ่อ~~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลงนอร์ตั้นให้พ่อ! (ตัวหนา)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลง nod32 ให้ตัวเอง
ก็แค่สงสัย เลยเข้าไปถาม help desk เล่นๆ  คริคริ

ohaeey  : ทำไม f0nt.com จึงใช้งานไม่ได้ครับ?
** You are now speaking with kitti, Helpdesk. **
kitti : ครับ สวัส ดี ครับ
ohaeey : ทำไม f0nt.com จึงใช้งานไม่ได้ครับ?
kitti : เข้า หน้า เว็บ ไม่ได้ หรอ
ohaeey : ครับ 3 วันแล้วครับ
kitti : สักครู่ ครับ เดี่ยว เช็ค ให้ ครับ
kitti : ได้ รับ อีเมล์ จากทาง เรากี่ฉบับ แล้ว ครับ
kitti : ใช้ โฮส แพ็คเก็จ ไหน ครับ
ohaeey : ไม่ทราบครับ เห็นที่หน้าเว็บติดโฆษณาของ servertoday
kitti : มี เบอร์ โทร กลับ ไหม ครับ
ohaeey : ผมไม่ได้เป็นเจ้าของเว็บครับ แค่เห็นว่ามันใช้ไม่ได้นานแล้ว สงสัยเลยมาถามครับ
kitti : อ่อ ครับ
kitti : -*-
kitti : สน ใจที่ จะ ทำ เว็บ ไหม ครับ
ohaeey : ผมเช่า Business Suite ไปแล้วครับ
kitti : อ่อ ครับ
ohaeey : อยู่เครื่องเดียวกับ f0nt.com เลย
ohaeey : ทำไม f0nt ใช้ไม่ได้ล่ะครับ พอจะบอกได้มั้ยครับ
kitti : เดี่ยว สักครู่ นะ
kitti : เดี่ยว สักครู่ นะ ครับ
ohaeey : ครับ
kitti : ครับ
kitti : ผม เช็ค แล้ว ครับ
kitti : ถ้า เปิด เว็บ นี้ จะทำให้ เว็บ อื่น ล่ม ครับ
kitti : จึง จำ เป็นต้อง ย้าย server
kitti : กำลัง setup เครื่องใหม่ครับ
ohaeey : อ๋อ.. อีกนานมั้ยครับ
kitti : รอเปลี่ยนเครื่อง ถึง ใช้ได้
kitti : ไม่ แน่ ใจ ครับ แต่ ไม่นาน ครับ ครับ
ohaeey : เหอๆ ครับ
kitti : จะทำมัย ใน เว็บ ป่าว ครับ
kitti : เดี่ยว ผม เปิด ให้ ก่อน ดี ไหม ครับ
ohaeey : เปล่าครับ เหงาครับ เป็นทีมงานของ f0nt
ohaeey : ปิดเว็บไป เหล่าสมาชิกบ่นกันอุบเลย
kitti : http://www.f0nt.com
kitti : เข้า ได้ แล้ว ครับ
ohaeey : ครับ
ohaeey : มันกิน resource มาเลยรึครับเว็บนี้
kitti : ช่าย ครับ
ohaeey : ขอบคุณครับ ไปล่ะครับ แฮ่ๆ

Today you , Tomorrow me.
เฮียโอ้เอ้น่ารักที่ซู้ดดดดดดด เกย์ออก
+1 ยิ้มน่ารัก
แบ่งปันประสบการณืน่ะครับ

ก็พักบ้าง อะไรบ้าง
หุๆๆ ไปปั่นบอร์ดกีต้าร์มา คิดถึ้งคิดถึง  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 [3] 4 5