หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟอนต์แบบบนี้น่ะครับ  (อ่าน 8451 ครั้ง)
คือผมไปเจอในเอกสารที่เขาแจกตอนผมไปอบรม อยากรู้ว่าฟอนต์แบบนี้ชืออะไรครับ ถ้าใครมีอัพให้หน่อยนะครับ มันสวยมาก อยากจะเอาไปทำรายงาน  ขอบพระคุณอย่างสุดซึ้ง กรี๊ดดดดด
ไหนเอ่ย?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟอนต์แบบตามภาพนะครับ

ตามลิงค์นี้ครับ
เห็ภาพครับ แต่ไม่รู้จัก  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ตระกูลพิมพ์ดีด
ลองดูในหน้าโหลด หมวดของคุณทัชชี่นะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองหาดูแล้วครับ ไม่ใช่ครับ
ถ้างั้นเกรงว่าจะเป็นตระกูล PSL นะครับ
เพียงแต่ว่า มันแพงมาก
และเจ้าของลิขสิทธิ์เขาหวงมากๆ เลยครับ

ตามรูปครับ "อตุโล" และ "ไม่มีใดเทียม"
เป็นฟอนต์อะไรเหรอครับ

กรี๊ดดดดด

ตั้งกระทู้ไม่ได้มาถามในนี้ละกัน
 ฮือๆ~

...
ไม่มีใดเทียม สวย กรี๊ดดดดด
อยากทำมั่ง
มองแล้วโปรดทำใจครับ
เป็นของซื้อของขายของเก็บของเขาทั้งนั้นครับ
ไม่มีที่ไหน ที่เขาแอบโหลดกันบ้างเหรอครับ  เหลือบ ฮี่... หรือใครมี เมลล์มาหาก็ได้นะครับ
ทำไมต้องใช้ฟอนต์นี้ทำรายงานครับ
มันจำเป็นมากเลยหรือครับ ว่าต้องใช้ฟอนต์นี้ ?

เรื่องมันเป็นยังไงหรือครับ ช่วยเล่าถึงความจำเป็นด้วย  ยิ้มน่ารัก
ทำรายงานต้องตระกูลนิวๆครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เดี๋ยวนี้ตูไม่เคยคิดจะใช้ไอ้ตระกูลนิวๆนั่นทำรายงานเล้ย
หน้า: [1]