หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดดี!!เด็กเด็ก  (อ่าน 11037 ครั้ง)
หายหน้าไป มีใครคิดถึงมั่งป่ะ 2 เดือนพอดี
แต่แปลกใจเจ๊หมีโหด ไงเปิดอกคุย (ดูจากรูป)

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
คิดถึงป้าจัง เพิ่งบ่นถึงป้าไม่กี่วันนี้เอง  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บ่นหรือด่าตะเอง เรื่องอะไรเหรอ อยากรู้ง่ะ

จู๋โดนลบไปแล้วอ่ะ  ฮิ้ววว

ประมาณว่า คุยกับน้องป้าปิ๊ก แล้วอ้างอิงไปถึงน้องป้านกน่ะ
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ว้าย!!น้อยใจ มีป้าใหม่แล้วเหรอ

จะคุยอะไรก็รีบคุยนะ อาจจะต้องหายไปอีก
มี 2 อย่างให้ทำ ปั่นเงิน กับเที่ยว ฟังดูแล้วเหมือนมีอาชีพเสริมแบบเมียเช่าเนอะ บ้า!!เหอะ
- ดิฉันรับราชการเป็นงานอดิเรก งานหลักรับจ็อบศิลปะ (พูดเล่นนะเฟ้ย ไม่ต้องพูดต่อ)
- ตั้งแต่กลับจากอิตาลี เที่ยวแหลกจริงๆ เกือบทุกเสาร์-อาทิตย์ ใกล้-ไกลไปหมด
มันส่งผลเกี่ยวเนื่องกัน พอมีเงินละก็ได้เที่ยวเลย ออม 1 ส่วนอย่าหวัง ฮ่า..ฮ่า

พอว่างก็ไม่มีใครเม้าส์ด้วย นอนดีก่า

ง่ะ

ไปซะแล้ว
ดูโลโก้ป้าแกสิ
ขี้งอนนะ ท่าทาง
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ป้าไปแล้วเหรอ  กรี๊ดดดดด

ป้านกมาปั่นด้วย คิดถึงๆ
สวัสดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
เกิดไม่ทัน... เฮ้ย!?

ทหารเกณฑ์
ขอดูรูปตอนไปอิตาลีหน่อยครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4