หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพแปลกๆ  (อ่าน 12832 ครั้ง)
เขาคือใครครับวานบอก  งง
เจ้าหนุ่ม Golf & Mike ครับ ทั้งหน้าตา ทั้งเพลง ลอกมาจาก ยาม่าพี ดารา JP คนหนึ่ง

ผมเห็นในรูปครั้งแรกนึกว่าผู้หญิงครัึบ
ชั้นสวย
ชั้นสวยกว่า
ชั้นสวยที่สุด
ชั้นสวย
ชั้นสวย
ชั้นสวยมั้ย
ชั้นสวย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขอโทษค่ะ ไม่ใช่กอล์ฟไมค์

พี่เค้าชื่อ ทักกี้&ซึบาสะ ค่ะ  หมีโหดดดด

<3.
หน้ากอล์ฟไมค์ไม่ไม่เหมือนผู้หญิงขนาดนี้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

พี่เค้าชื่อ ทักกี้&ซึบาสะ ค่ะ  หมีโหดดดด
อ๋อ! ไอ้หนุ่มรถบรรทุกกับไอ้หนุ่มนักฟุตบอลนี่เอง  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ๋อ! ไอ้รถบรรทุกกับไอ้นักฟุตบอลนี่เอง  คริคริ
ตุ๊กแกกับคลื่นยักษ์ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แกว๊ก หน้าแตก  หน้าแตก

พี่เค้าชื่อ ทักกี้&ซึบาสะ ค่ะ หมีโหดดดด
ที่ร้องเพลงวีนัส ภาษาไทยที่ฟังไม่รู้เรื่องน่ะเหรอ อี๋~
กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
หัวเราะอะัไรครับ

ง่ะ

แต่ชอบเพลง เอพิรอด(เขียนถูกเปล่าไม่รู้ -*- )  มากเลย  กรี๊ดดดดด

เห็นว่ากอล์ฟไมค์เอามาร้องใหม่ด้วย

<3.
ทักกี้เหรอ
ตอนนี้กลายเป็นนิคเนมของนายกไปแล้วนะในบางเว็บ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เวรกรรมจริงๆ   เฮ้ย!?

<3.
เรามาเรียกว่ามิลกี้กันไหมครับ

มุกนี้เคยใช้กับบอร์ดแตกฟองแล้ว เมื่อวันที่ 30 กรกฎาคม พ.ศ.2548

คนไหน ทักกี้ คนไหนซึบาสะน้อง  ง่ะ

ถ้าอวตารน้องนั่น ไล่จากซ้่าย จิน และคาเมะ แห่งวง KATTUN

จากจอห์นนี่ จูเนียร์ ญี่ปุ่น   เหลือบ

Las Noches Rubicundior
คิดเหมือนพี่เฟิร์นเลย ไม่ใช่จินกะคาเมะหรอ

ชอบภาพดราก้อนบอลแบบนั้นจัง
ให้ความรู้สึกเหมือนเอาตัวละครหลักมาใส่วิก
อยากเห็นคนเขียนHxH 20th
แต่อยากเห็นนี่สุดๆแล้ว -- คนวาดเทวดาหน้าโฉดมาวาดดราก้อนบอล
 กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 [3] 4