หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ยาฮู ยู้ฮู  (อ่าน 4827 ครั้ง)
ใครใช้เมล์ยายู มั่งครับ เดี๊ยวนี้ต้องล็อกอินสองครั้งหรือเปล่าครับ

ทำไมผมต้องล็อกอินสองครั้งตลอดเลยครับ

ครั้งที่สองมันขึ้น verify password แต่แน่ใจว่า ครั้งแรกใส่ถูกแน่ๆ

ลองหลายครั้งครับ ให้ล็อกอินสองครั้งตลอดเลย  งั้นเหรอ

กาก
ล็อกครั้งเดียวครับ ยืนยันครับ ใช้อยู่ทุกวัน คุณถลอกกลัวเมล์หายหรือเปล่า เลยล็อกซะสองชั้น  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ครั้งเดียวเหมือนกันค่ะ
โดนสปายแวร์กินรึเปล่าคะ?
ครั้งเดียวเหมือนกันครับ

ใช้ให้เครื่องจำพาสเวิร์ดให้รึเปล่า
ลองเคลียร์ออกก่อน แล้วใส่พาสเวิร์ดใหม่ครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เป็นทั้งที่บ้านและที่ทำงานเลยครับ  เจ๋ง

กาก
ถ้าโหลดจาก Bookmark ก็ล้างแคช ล้างแคช ล้างแคช
แต่ถ้าเปิดตรงๆ ก็ไม่รู้ครับ

เพราะตูไม่ใช้ยะฮู้ว

มีแอคเคาท์อันนึงสมัครไว้หลายปีมากๆ ละ
ชื่อ iannnnnnnnnn
(แต่ไม่เคยใช้เป็นเมวเลย มันก็ไม่ลบ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮิ้ววว ครั้งเดียวคะ  เกย์แอบ

นานๆ จะเข้ามาที
ลองเปลี่ยนเป็นใช้ลาเท็กซ์ ไม่ก็กาวตราช้างดูสิครับ เผื่อใช้ได้ดีขึ้น

ยู้ฮูใช้ไม่ค่อยดี

ตึ่งโป๊ะ  เหวอ

Today you , Tomorrow me.
วันนี้ปั่นกันด่วนเหมือนตายอดตายอยากกันมานาน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนี้ปั่นกันด่วนเหมือนตายอดตายอยากกันมานาน
ตา - ยอด - ตา - ยอ - ยาก
???
เกี่ยวอะไรกะตายอดอ่ะพี่แอน
จะว่าคนปั่นแก่มากๆ ก็บอกมาตรงๆ ก็ได้นี่

ใช่ แก่มากๆ ลันล้า

หน้าแตก

ทีเดียว เข้ารวดเร็วปานจรวด  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
ถ้าเป็น ฮอตเมล ก็เคยล็อกอิน 2 ครั้งบ่อยๆ เหมือนกัน
เพราะล็อกอินอีกเมลนึง ตอนใช้ MSN ออนอีกเมลนึง
(เมลงาน กับ ส่วนตัว แยกกัน)

ทหารเกณฑ์
หน้า: [1] 2