หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: www.onOPEN.com  (อ่าน 43048 ครั้ง)
ยังไม่อยากอ่าน เดี๋ยวซื้อรวมเล่มแล้วขาดทุน ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รูของผู้หญิง : นิ้วกลม

ผู้หญิงก็มีรู!

ไม่เฉพาะผู้ชายหรอกที่มีรูโหว่รอให้สินค้าทั้งหลายมาอุด ผู้หญิงขาวหมวยสวยอึ๋ม (และไม่อึ๋ม) ก็มีรูพรุนเต็มตัวไปหมดไม่แพ้กัน ดูเหมือนยิ่งอยากขาวอยากหมวยอยากสวยอยากอึ๋ม รูที่ว่าก็ยิ่งขยายขนาดกว้างขวางเข้าไปใหญ่ 

อ่านต่อ...
http://www.onopen.com/2008/editor-spaces/2830

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ตามอ่านครับ ชอบผลงานของพี่นิ้วกลมมากๆครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ทักษินไม่ดี แล้วคนดีไปไหน?

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขุดหน่อยแล้วกัน ....
 ได้ข่าวมาว่าตอนนี้คุณภิญโญ วางมือจากการเป็นบก.onopen.com แล้วให้คุณสฤณี (Fringerคนชายขอบ) ขึ้นมาเป็นบก.แทน
เกิดะไรขึ้นเหรอครับ งง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โห โอ๊ะ ไม่ทราบ เพิ่งทราบครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนนี้ไปดูที่onopenยังใช้หัวเดิมอยู่ แต่ได้ข่าวมาว่าเค้าจะประกาศพร้อมๆกับการเปลีั่ยนหัวเว็บใหม่ในไม่กี่วันนี้

ข่าวจากช่างคุยดอทคอมน่ะครับ ....

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กริ๊ดดดดดดดดด

พลาดกระจู๋นี้ไปได้ไง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ก็ตอนที่ฟ้าสมัครเข้ามา กระทู้นี้ตกไปอยู่หน้า 4 หน้า 5 แล้ว ....
เจอขุดมาเบาๆอีกครั้งเดียว แล้วก็หล่นหายไปเลยปีนึง หมีโหด~

เจ้าสำนักชายขอบ มาเป็นเจ้าสำนักโอเพ่น
ก็น่าสนใจนะครับ แต่อยากรู้ที่มาที่ไปเหมือนกันแฮะ
ผมเดาง่ายๆว่า แกอิ่มตัวแล้วมั้ง แล้วช่วงนี้คุณสฤณีก็ฟอร์มแรงมาก
เหมาะครับ เหมาะ

I ROCK , THEREFORE I AM
ตอนนี้ october เล่มล่าสุด คือเล่มไหนคะ? ใครติดตามมั่ง
ฟ้าอ่านแต่หนังสือแฟชั่นมาสองปีแล้ว

กระจุ๋นี้สุดยอด  โวย โวย โวย

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ตั้งแต่รับปริญญามา รู้สึกจะUp Blog บ่อยขึ้น
เจ้าสำนักชายขอบ มาเป็นเจ้าสำนักโอเพ่น
ก็น่าสนใจนะครับ แต่อยากรู้ที่มาที่ไปเหมือนกันแฮะ
ผมเดาง่ายๆว่า แกอิ่มตัวแล้วมั้ง แล้วช่วงนี้คุณสฤณีก็ฟอร์มแรงมาก
เหมาะครับ เหมาะ

ผมว่า แกเอาเวลาไหนมาทำงาน
เอาแต่หนังสือที่วางแผงช่วงปีที่ผ่านมา ผมว่าก็เยอะมากแล้วนะ
เอาแค่แปลหนังสือของผัวเมียทอล์ฟเลอร์ เล่มเบ้อเริ่ม
ก็น่าจะใช้เวลาสักปีนึงได้แล้ว (ผมอ่านมาเป็นเดือน
ไม่มีทีท่าว่าจะถึงไหนเลย)

แต่ดูเหมือนแกยังไม่เปิดเผยตัวตนมากนัก
คือได้อ่านแต่อุดมคติ ความคิด แต่ดูเหมือนยังไม่เห็นมิติอื่นๆ
เลยยังอยู่ในระดับชื่นชมในความคิดเฉยๆ ถ้าเอามิติอื่นมาให้เห็น
ก็อาจจะศรัทธาได้ แต่คิดว่าในอนาคต คนๆนี้จะกลายเป็นอะไรสักอย่าง
ที่สำคัญมากครับ คอนเฟิร์ม

I ROCK , THEREFORE I AM
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ตามติด Open เหมือนกัน
แต่ผมสงสัยว่า คุณภิณโญ คงกำลังจะเปลี่ยนไปหาอย่างอื่นทำต่อน่ะครับ
เพราะเหมือนเคยอ่านจากที่ไหนสักที่ จำไม่ได้ว่า แกมีแำพลนจะหาอย่างอื่นทำต่อ
นอกจากการเป็น บก. ของเว็บ onOpen

ก็น่าติดตามครับ ว่าภายใต้คุณ สฤณีแล้ว Open จะเปลี่ยนไปเป็นกลิ่นแบบไหนต่อไปอีก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -

เป็น Open ชายขอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11