หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้FontแบบgraffiแบบNFS:MWครับ  (อ่าน 11816 ครั้ง)
ที่เหมือนกับคำว่า MostWanted ใน NFS:MW อะครับ
NFS:MW

อ้อ Need For Speed ง่ะ
รอดไป ผมไม่เคยเล่นเกมเลยนึกภาพไม่ออก
แต่ คห.2 นี่รู้แน่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Font เหมือนพวก Hip hop อะครับ ที่เปนหยักๆอะครับ^^"
ของพวกนี้มันอยู่ที่จินตนาการ ไอเดียครับ
ใช้สมอง ประสบการณ์ พรสวรรค์ ลูกเดียว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อะไรวะครับ พี่หลั่ง
มันอยู่ที่ไอ้อะไรที่ว่านั่นตรงไหน
กรุณาอธิบายด้วยครับ หรือว่ามันเป็น Lettering ?

อ่านแล้วเหมือนกับว่าเขามาขอให้ช่วยทำฟอนต์ให้อย่างนั้นแหละ
ง่ะ
อ๋อ ประเภทกราฟิตี้น่ะนะ
เอาตัวไหนดีละครับ (โทษที ภาพใหญ่ไปหน่อย  ง่ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้วขอบคุณมากเลยครับ ขอเยอะหน่อยละกันนะแฮะๆ ฮิ้ววว  หื่น
Bopollux

Brooklyn Kid

Degrassi

Distortia

Dope Jam

LHF Def Artist l BASE

Neo Bopollux : The Remix

Planet Benson

ReskaGraf

ขอแค่นี้ละครับ ขอบคุณมากๆนะคร้าบ เจ๋ง
ยักษ์ ฟด. เหอะ เอาด้วย  หื่น

S♥NE - Goguma

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
http://s36.yousendit.com/d.aspx?id=0V1AMBXKPW49321CSUJYDZA6VY

ส่งไปที่เมวคุณโรนัลด์แล้วนะครับ
ส่วนคุณแฮ ก็กดเอาตามลิงก์นี่เลย
(ไฟล์มีอายุ 7 วัน)

นางเอกสวยเนอะ  กรี๊ดดดดด

BMW ตอนแรกก็สวย
แต่เฮ้้อ ทำไมพอแม่มเครื่องต้องพังด้วย
โดนยึดรถซะงั้น ถ้าไม่พัง แม่ม
ตูไม่ต้องไปแข่งกะไอ้พวก Blacklist แล่วว
โอ้ยย โดนขั......

ง่ะ
นางเอกสวยเนอะ  กรี๊ดดดดด

BMW ตอนแรกก็สวย
แต่เฮ้้อ ทำไมพอแม่มเครื่องต้องพังด้วย
โดนยึดรถซะงั้น ถ้าไม่พัง แม่ม
ตูไม่ต้องไปแข่งกะไอ้พวก Blacklist แล่วว
โอ้ยย โดนขั......

ง่ะ

งง อะไรเหรอ?

Today you , Tomorrow me.

งง อะไรเหรอ?

เกย์แอบ
ตูเล่นถึงคนที่ 9-10 เองมั้ง
ตอนนี้ไม่มีเวลาเล่นแล้ว
กะเล่นต่อปิดเทอม

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: [1]