หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมถึงดูบางเว็บเป็นภาษาไทย..  (อ่าน 10247 ครั้ง)
พิมพ์เป็ฯภาษาไทย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ม.ค. 2006, 00:25 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
บอ

Today you , Tomorrow me.
มันดูเป็นภาษาไทยไม่ได้เฉพาะบางเว็บน่ะค่ะ อย่างเว็บนี้
เว็บอะไรล่ะลองย

Today you , Tomorrow me.
ท่องเน็ตด้วยโปร

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หลา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครับ เพราะ ทั้งสามเทพ ที่มีอายุเยอะที่สุดในอบร์ด สถิตอยู่ที่นี่
ขอถามบ้างครับ

ทำไงถึงจะดูเว็บนี้ให้เป็นภาษาไทยเต็มๆได้บ้างครับ
ทำใจสบายๆไปนอนก่อนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ครับ บอร์ด ได้ทำการย้อนเวลา มาแล้วครับ ไปนอนซักตื่น หาอะไรทำ แล้วค่อยกลับมาดูครับ

ปล. จากพี่เสือ กลับเป็น ม้าแล้วครับ  ฮือๆ~
หน้า: [1]