หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ เชียงใหม่อากาศดีม๊ากมาก?  (อ่าน 8054 ครั้ง)

ดอยสุเทพ  กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก ค่า ดอยสุเทพคะ

เลวยั้นเงา
เมื่อวานไป Bike rally ของคณะวิศวะมา
ตื่น ตี3 เริ่มออก จาก มช ตอน 6 โมง ปั่นจักรยานไป สวนสัตว์

สนุกๆๆ มากๆๆ อากาศดี ดี่ ดี้ ดี๊ ดี๋  ยิ้มน่ารัก

ฮือๆ~ เมื่อไหร่จะได้ไปเที่ยวนะเนี้ย เศร้า

นานๆ จะเข้ามาที
เสื้อชมพูน่ารัก กรี๊ดดดดด
เสื้อน่ะน่ารักไม่ใช่คน
มองไปทางไหนกันหน่ะ  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
มุขดอยสุเทพของน้องแอน
ทำให้ป้านึกถึงสมัยวัยรุ่น ไปงานวัด เค้าจะมีโชว์ กาขันได้ (กา+ขันน้ำ+ด้าย) เอือม

เช่นกัน นึกถึงตอน นางเงือก ด้วย
เอาผู้หญิงมายืนหลังฉาก ที่วาดรูป หางปลาไว้  ง่ะ

คุณเธอ ยังทำหน้าแบบว่า "มาดูฉันทำไม  โวย" ด้วย
ฮาสุดๆ เข้าใจทำนะ

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)
เมื่อวานไป Bike rally ของคณะวิศวะมา
ตื่น ตี3 เริ่มออก จาก มช ตอน 6 โมง ปั่นจักรยานไป สวนสัตว์

สนุกๆๆ มากๆๆ อากาศดี ดี่ ดี้ ดี๊ ดี๋  ยิ้มน่ารัก

ทำไมต้องยืนกระต่ายขาเดียวด้วยครับ ไม่กลัวตกบันไดเหรอครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เช่นกัน นึกถึงตอน นางเงือก ด้วย
เอาผู้หญิงมายืนหลังฉาก ที่วาดรูป หางปลาไว้  ง่ะ

คุณเธอ ยังทำหน้าแบบว่า "มาดูฉันทำไม  โวย" ด้วย
ฮาสุดๆ เข้าใจทำนะ

ดาก็เคยเข้าไปดูนางเงือก

เอายี่สิบบาทของชั้นคืนม๊าาาา โวย
แต่ที่ดาไปดูมันเป็นหางปลาจริงๆนะ
เหมื๊อนเหมือน
ถ้าไม่ติดว่าหางปลามันแห้งแล้วนะ
เค้าเอากระจกมาทำมุมกัน แล้วก็เอาหางปลามาวางข้างหน้า
ผู้หญิงคนนั้นใส่สายเดี่ยวด้วยแหละ
หิวเด็ก  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ทำไมต้องยืนกระต่ายขาเดียวด้วยครับ ไม่กลัวตกบันไดเหรอครับ

ไฮโซ ค่ะ  ฮี่ๆ

หน้า: 1 [2]