หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: สายอะไรดีคะ  (อ่าน 20659 ครั้ง)
ผมไม่เข้าใจว่าจะท่องไปทำไมครับ
อ๋อ ท่้องไปสอบนั่นเอง
 ง่ะ
ผมไม่เข้าใจว่าจะท่องไปทำไมครับ
อ๋อ ท่้องไปสอบนั่นเอง

ใช่ T_T

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อย่างที่บอ

โพยเฉพาะสอยย่อยค่ะ  ฮี่ๆ

สอบจริง ถ้าโดนครูจับได้ อนาคตดับวูบ

<3.
ห้องผม ลอ

พี่คนนึงที่หนิงรู้จั

<3.
ผ่านชีวะม.ปลายมาได้เพราะไอ้เพื่อนโต๊ะข้างๆ ตอนนี้มันไปเปนหมอ
เฮ้ย สาว

ลองจดใส่

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใส่มือไว้

ระวังจะเคยตัว
โตๆไปเค้าไม่ให้เอา

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ขึ้นอยู่

ใส่ในคอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ม.ค. 2006, 20:54 น. โดย ครับ » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9