หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: บานปลายไปใหญ่แล้ว...ม้อบไล่นายก  (อ่าน 8322 ครั้ง)
คนเขาไม่ออ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หูย เมื่อคืนดูเว็บคลิปที่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

Las Noches Rubicundior
ลองคุ้ยที่เว็บนี้ดูครับ
1.http://www.ideagoo.com/
2.http://www.ideagoo.com/forum/viewforum.php?f=1&sid=cca5b52fe45118780af52aadca1d15e6

ใครข้างไหนไม่รู้ล่ะ รู้

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 งง มา

Las Noches Rubicundior

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 2006, 11:22 น. โดย หมอ » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมไม่ได้ไปสวนลุมนะ ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 2006, 11:39 น. โดย หมอ » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ฟังข่าวมาเลาๆ รู้สึ
(ต

ขุดครับ จู๋นี้เน้นเรื่องม็อบละกัน

ใครมีคำอธิบายสั้นๆ กระชับๆ กับคำถามประเภทนี้ไหมครับ ช่วยผมคิดที
เข้าใจว่าพื้นความรู้และการรับข้อมูลของแต่ละคนมีไม่เท่ากันนะ
แต่ไม่รู้จะอธิบายกระชับๆ ยังไงดีให้เขาเข้าใจ

เมื่อวานวิ่งออกกำลังกายเสร็จไปร่วมนังฟังเสวนาเรื่องคำถามที่นายกไม่ตอบ จน 2 ทุ่ม (จัดโดย ม.รังสิต)
เวทีค่อนข้างใหญ่ครับ แต่มีนักศึกษามาฟังเพียง 20 กว่าคน (ครึ่งนึงน่าจะเป็นทีมงานสโมฯ)
ผมเลยกลายเป็น "บุคคลทั่วไป" เพียง 1 ใน 2-3 คนที่ไปนั่งยิ้มด้วยกะเขา
สนุกดีครับ รู้สึกว่ามาถึงตรงนี้แล้วเขาจะเล่นอะไรกันต่อไปในช่วงเวลาประวัติศาสตร์นี้

26 ก.พ.นี้ผมจะแวะไปสนามหลวงครับ แต่ไปไม่นาน (แป๊บเดียวเองแหละ)
เพราะแฟนขับรถไป (มีธุระอื่นด้วย) คงหาที่จอดไม่ได้ล้านเปอร์เซ็นต์
แถมเช้าตรู่วันจันทร์ต้องมาทำงานราชการทหารเหมือนเดิม

ไมไม่มาชุมนุมกันหลังตูปลดวะ

กำลังรอดูวันที่ 26 อยู่เหมือนกัน

รอฟังคำอธิบายจากรัฐบาลอยู่เหมือนกัน เห็นบอกจะเปิดสภา

ยังไงก็ขออย่าให้นองเลือดเลย สาธุ... จำลองร่วมด้วย เสียวจริง ๆ

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
เขาเป็นใครหรอครับพี่แอน

ถ้าพี่รู้จัก ฝากไปบอกคนโพสต์ด้วย

ว่ามนุษย์อ่านลำบากครับ
ถ้าด่านายก ในบอร์ดนี้ จะมีใครมาฆ่ากุไม๊ ?

ป.ล อยากบอกแม้วว่า

ปิดตา ปิดหู แต่ไม่อาจปิดกั้นจิตวิญญาณ

เอาแม้วกลับเชียงใหม่ไป เอาประชาธิปไตยคืนมา

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
เอามั้ย รวมกลุ่มกันในเว็บนี้แหละ
แล้วตั้งชื่อกลุ่ม "ฟอนต์เพื่อพลังประชาธิปไตย" "ฟอนต์พันธมิตร" "ฟอนต์มวลชน"
แล้วไปท้องสนามหลวง ให้ตำรวจมันเอากระบองทุบหัวเล่น
หน้า: 1 [2] 3