หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: Jingle Bells Revese แล้วมันแปลก  (อ่าน 6452 ครั้ง)
นานๆทีจะได้มาโพส  ยิ้มน่ารัก

http://media.spikedhumor.com/8944/Jingle_Bells_Reversed.swf
ผม�?็ไม่ทราบนะครับ ไม่รู้ว่าคน�?ต่เพลง ทำไมอัฉริยะจัง เวลา Revese จึงได้เป็น�?บบนี้
ผมว่าเ�?่งมา�?นะครับ เพลงมันมีความหมายเวลา revese ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2006, 09:40 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า
ซ้ำค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอบใจครับ จะลบ
คุ้ยหน่อยสิคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เจ้าของ
ไม่เป็นไร ครับ ผมอยา
เพิ่งเล่นไปเมื่อไม่นานมานี้ครับ
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก
เรีย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

กาก
กร๊าก ร่วมมือดีจริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จู๋นี้ไม่ได้ไว้ปั่น

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
 โวย
สุดยอดเลย หามาได้ไงเนี่ย

ฮิ้ววว
เบื่อ เอือม
เจอเมื่อวาน วันนี้มาอี

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2