หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าสู่วงจรแล้วครับ  (อ่าน 30258 ครั้ง)
 เกย์ออก
 แป่ว พี่แอนอย่าทำร้ายคนรอบข้างอย่างนั้นเลยค่ะ   เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ขอแตกต่างจาก หัวข้อกระจู๋หน่อยนะ

ตูหลุดจากวงโคจรแล้วครับ  ฮิ้ววว
ขอแตกต่างจาก หัวข้อกระจู๋หน่อยนะ

ตูหลุดจากวงโคจรแล้วครับ  ฮิ้ววว

เลิกเป็นเกย์แล้วเหรอ กร๊าก

ขอเหนือกว่าอีกสเต็ป

ตูกลับเข้าสู่วงโคจรอีกแล้วครับ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอเหนือกว่าอีกสเต็ป

ตูกลับเข้าสู่วงโคจรอีกแล้วครับ
ฮิ้ววว

อะไรกันลุง เกย์แอบ
ตกงานแล้วย่ะ  เอือม
อะไรกันลุง เกย์แอบ

เคยพูดในหลล.น่ะ
ว่า

ทำงานบริษัท(เป็นลูกน้อง) --> เบื่อ/เพื่อนร่วมงาน/เจ้านาย --> ลาออก
ฟรีแลนซ์  --> งานเยอะ/ปฏิเสธงานไม่ได้  --> หาทีมงาน
ทีมงาน  --> จัดการยาก  --> ตั้งบริษัท (เป็นเจ้านาย)

รอดูลูกน้องทำตัวแบบข้างบน
และพยายามทำความเข้าใจ

ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พี่อ๋ากำลังเป็น the machine แบบเรื่อง the matrix พัฒนาการขั้นสูงสุด

[ว่างให้เช่า]
ต้องเรียกป๋าแล้วสิครับ

ป๋าขาาาาาาาาาา เกย์ออก
............................

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]