หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าสู่วงจรแล้วครับ  (อ่าน 30253 ครั้ง)
ว่าจะ
หน้า 4

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
[quote author=
จะปั่นให้ลงหิ้งมั่ง  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่อยา

อยา

等着
อยา

[quote author=kitty นร

等着
อยา

มาขุด

ไปทำมาสามวันแล้วครับ

เพลียมากๆ คงเป็นเพราะตื่นเช้า(เกือบตีห้า) ฮือๆ~

แต่ก็ราบรื่นดี(กะลังรอเค้ายก G5 มาอยู่ ตอนนี้เครื่องยังไม่มา) ฮิ้ววว

ทุกอย่างก็โอเคดีนะ ติดตรงเข้างานเช้ามากๆ( 7.30 ) ง่ะ

บางครั้งการเข้าไปอยู่องค์กรใหญ่ๆที่ตั้งมาเกือบร้อยปีก็จะทำให้เราได้เรียนรู้ประสบการณ์อีกรูปแบบหนึ่ง

บางคนอาจจะบอกว่าการอยู่ในกรอบเป็นเรื่องเก่าๆ

แต่ผมคิดอีกอย่างนึงว่า

เราแกร่งพอที่จะทำตามกติการึเปล่า

เหมือนอย่างที่เค้าว่า "ยิ่งเจอข้อจำกัดมากเท่าไหร่ ยิ่งเป็นตัวทดสอบความคิดสร้างสรรค์มากเท่านั้น"
สิ้นเดือนก็มาเล่าประสบการณ์อีกรอบนึงนะ
เรื่องต้องตื่นเช้า สักพักคงเข้าที่ (นี่แค่ 3 วันเอง)

ได้ G5 แล้วโชว์ desktop ด้วยนะ  คริคริ

Today you , Tomorrow me.
สิ้นเดือนก็มาเล่าประสบการณ์อีกรอบนึงนะ
เรื่องต้องตื่นเช้า สักพักคงเข้าที่ (นี่แค่ 3 วันเอง)

ได้ G5 แล้วโชว์ desktop ด้วยนะ  คริคริ

เมื่อไหร่จะม้าาาาาาา....งานมารอแล้วแต่เครื่องมาช้ากว่าตูอีก ฮือๆ~
ระวังจะลัดวงจรนะครับ  ยิ้มน่ารัก
อยากได้หุ้นส่วนไม๊เคอะ   ฮิ้ววว

ฮี่... หุ้นส่วนบริษัทรึว่า

หุ้นส่วนหัวใจหล่ะบิว   ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
ตูเข้างาน 7 โมงมาเป็นปีแล้วยังไม่คุยเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9