หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแอดMSNนะคะ  (อ่าน 8202 ครั้ง)
อยา�?�?อดจอมยุทธF0nt.comไว้ปรึ�?ษาน่ะค่ะ
(อยา�?ทำฟอนต์เป็นมั่ง ฮือๆ~)
�?ต่ว่าเราไม่ค่อยคุยคงไม่ว่า�?ันนะ นะๆๆ
ใครอนุ�?าตให้�?อด�?็ทิ้งไว้ได้เลยค่ะ
เดี๊ยวตาม�?อดเอง กึ๋ยๆ
* Zturn_sabado นั่งรออย่างโอ้ลัลล้า~ ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2006, 09:37 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!
ตอนเว็บเน่าตูเข้าเอ็มไปมีใครไม่รู้
 งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ
........งง งง

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!
ไม่มีเอ็มครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

等着
<<<

Las Noches Rubicundior
ผมไม่ใช่จอมยุทธ์ครับ
ไม่เ

ทหารเกณฑ์
เย้ๆๆ  ขอบคุณค่ะ ยิ้มน่ารัก

[quote author=อะจ๊า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2006, 18:38 น. โดย Zturn_sabado » บันทึกการเข้า

smarterchild@hotmail.com

นี่เลย เทพ ลันล้า
ถ้ามา

รักแมวค่ะ
smarterchild@hotmail.com

นี่เลย เทพ ลันล้า

กร๊าก (+1)
ไม่เทพ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่ค่อยรู้เรื่องฟอนต์หรอ
หน้า: [1] 2 3