หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้นแบบพรีวิวฟ๐นต์ (FlashMX2004+)  (อ่าน 27038 ครั้ง)
ไม่มีอารัยเลยอะ  ง่ะ
โปรแกรมสร้างฟอนต์ยังไม่มีเลย ขอหน่อยได้ไหม เกย์แอบ
ไปฟังโรบิ้นเขาบ่นหน่อยครับ
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1685.0.html

Today you , Tomorrow me.
ยินดีต้อนรับสาวกใหม่ค่ะ

เวรกรรมนะคะ  ฮิ้ววว

เวรตู?

สแปมอีกทีจะขอแบนนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใครมี Flash8 ผมขอด้วยนะคับ
ัพันทิพย์เลย แผ่นละไม่กี่สิบบาท   ลันล้า

กินรอบวง
ผมขอ Flash8 หน่อยงับ
จะคับ หรือจะงับก็ไม่มีให้ครับ

เว็บนี้ไม่แจกของเถื่อนนะครับ ขออภัยด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พันทิพย์เลย แผ่นละไม่กี่สิบบาท   ลันล้า

มีFlashMX2004ให้โหลดไหม เจ๋ง
เว็บนี้ไม่แจกของเถื่อนนะครับ ขออภัยด้วย
FlashMX2004ไม่ใช่ของเถื่อนสักหน่อย

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพิ่งรู้ว่า Flash Preview นี้ ถ้าในเครื่อง mac จะพิมพ์ภาษาไทยไม่ได้

ว่าแต่... กระจู๋นี้ไม่ปักหมุดหรอ
ใช่ครับ พิมพ์ไทยไม่ได้ ง่ะ
เซ็งเหมือนกันเพราะเพิ่งรู้ไม่นาน

แถมตอน comment ในหน้าดาวน์โหลด
เป็นภาษาดาวนาเม็กอีกต่างหาก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 [2] 3