หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้นแบบพรีวิวฟ๐นต์ (FlashMX2004+)  (อ่าน 27041 ครั้ง)
ต้นแบบพรีวิวฟ๐นต์ที่แสดงให้เห็นกันเกลื่อนในหน้าดาวน์โหลด
ตัวนี้สำหรับ Flash MX2004 ถึง Flash 8 นะครับ
ส่วนใครยังใช้ Flash MX อยู่แล้วอยากทำตัวพรีวิวเล่นๆ ก็คลิกไปโหลดอันนี้แทน

ขอโทษที ลืมไปว่าเดี๋ยวนี้คนเลิกใช้ MX2002 กันแล้ว
จริงๆ ก็ไม่มีอะไรหรอกครับในไฟล์นี้ แต่เผื่อใครอยากเอาไปลองเล่นดูไง
อีตอนทำ Input Text ก็แค่ติ๊กเลือกให้มัน Embed อักษรภาษาไทยติดมาด้วยเท่านั้นเอง
มีปัญหาอะไรอย่าอายครับ ถามมา

ทีผมยังไม่อายเลย  ไอ้มืดหมี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ม.ค. 2006, 08:47 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เย้ๆ ขอบคุณมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ม.ค. 2006, 11:06 น. โดย verywhale » บันทึกการเข้า
 ฮือๆ~
ตอนคุณ Resize มัน ให้คุณไปที่ Text Tool
พี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณจ้า  เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2006, 15:18 น. โดย verywhale » บันทึกการเข้า
ขอบคุณ
แอบมีอักอันที่นี่ด้วย
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4850.0.html

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ยังใช้ flash 6 อยู่เลย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
แบบ Flash MX ก็มีให้โหลดนะครับ
จิ้มที่ลิงก์ในโพสต์แรก

ง่ะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
เวลกำแระ ไม่มีโปรแกรม Flash
เวลกำแระ ไม่มีโปรแกรม Flash
วิบัติ โวย

วิบัติ โวย
วิบัติ ฮี่ๆ

ยินดีต้อนรับสาวกใหม่ค่ะ

เวรกรรมนะคะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2 3