หน้า: 1 ... 81 82 83 84 85 86 87 [88] 89 90 91 92 93 94 95 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261387 ครั้ง)
^ ไม่เคยกิน
> กำลังหิว
v ถ้าหิวตอนดึกๆนี่กินอะไร

พนักงานบริษัท.
^เอาพิซซ่าที่กินเหลือเมื่อวานในตู้เย็น..มาเวฟ...แล้วกินต่อ

>เนตเต่าๆๆ...ไมมันเต่าอย่างงี้

vใส่ความจริงใจใน แนะนำตัว แล้วต้องใส่ไรเพิ่มอีก

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
^ใส่อะไรก็อร่อยครับ
>บางที่ชีวิตเราถ้าอยากได้ความจริงใจจากคนอื่น เราต้องให้คนอื่นก่อนครับ
Vเคยมั้ยอยากได้ตังค์จากคนอื่น แล้ว ต้องให้ตังค์คนอื่นก่อน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
^ไม่เคย
>ไม่เคยยืมตังค์เพื่อนด้วย(หรือเปล่า)
vคุณรวยมั้ย

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
^ ไม่รวยครับ
> แล้วก็ไม่จน แบบว่าพออยู่พอกิน
v ชอบกินก๋วยเตี๋ยวเส้นอะไรครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
↑อะไรก็ได้ครับ ไม่ชอบเหมือนกันแต่ก็กินได้
→นะ
↓ชอบคนตัวใหญ่หรือเล็กครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชอบคนตัวใหญ่
เวลากอดอุ่นดี  ปลื้ม
เมื่อไหร่จะเจอคนนั้นน๊า  หน้ามึน

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
พี่โอ้เอ้ไงครับ ตรงสเป็ก เกย์ออก

หน๊าว หนาว

หน้าหนาวกินอะไรอร่อยที่สุด

↑กินเลือดอุ่นๆ
→อย่ากินเด็ก หน้าหนาวตัวแข็งหมด
↓ชอบกินอะไรในหน้าหนาวครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กินเด็กผู้ชายเลือดหวานๆ
อันที่จริง ชอบดื่นมเบียร์หน้าหนาว นัยว่า อุ่น อร่ออย เพลิดเพลิน..ต้องมีเพื่อนคุยดีๆเป็นกับแกล้มสักคน
ว่าแต่ เมื่อไหร่จะมีโอกาสนะ  เอือม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ไม่รู้สิ
รักแท้จะแพ้ใกล้ชิดมั้ย
ตอบหน่อยดิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
^ไม่รู้สิ
>ปกติใช้คอลเกต
v ฮิ้ววว
 ^  ไม่รุ้ซิ
>    เอ๊ะ?? หรือว่ารุ้

V    ตกลงคุณรู้มั้ยละ ....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
^ = ​​ไม่​รู้​เหมือนกัน

> = ​แต่​เท่า​ที่​เจอมาน่า​จะ​แพ้นะ​ ..  ฮือๆ~

v = ​แล้ว​คุณล่ะ​ ​รักคน​ใกล้​ ​หรือ​คน​ไกล

^ คนไกล
>แต่มันไม่รักเรา T__T
V หนังตามันตึง ๆนะว่าไหม ?

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
หน้า: 1 ... 81 82 83 84 85 86 87 [88] 89 90 91 92 93 94 95 ... 100