หน้า: 1 ... 79 80 81 82 83 84 85 [86] 87 88 89 90 91 92 93 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261328 ครั้ง)
สวนจตุจักร

กินไอติม อร่อย

เคย กวนตีนมั้ย  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แล้วแต่คน
เคนโหมดดดดดด   หมีโหดดดด
เคยกวนตีนคนมั้ย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคยซิครับ
สนุกดีนะ
แล้ว เคยกวนตีนคนมั้ย  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เคยแหละ
แล้วรู้สึกว่ากำลังถูกกวนตีนอยู่ด้วยแหละ  เหลือบ
อยากตัก้นคนชอบกวนมั้ย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่ตีก้นหรอก น่ารักเกินไป

ชกหน้าเลยดีกว่า โวย

ระบายอารมณ์ด้วยวิธีไหนกันเหรอ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
↑เกย์
→ฮิ
↓เคยเห็นอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคยแพ้มาก่อน  ฮือๆ~
เมื่อไหร่จะมีใครสักคน  หื่น
คิดงานไม่ออกเริ่มต้นจากอะไรดีนะ  หน้ามึน

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
^เริ่มจากไม่คิดอะไรเลย
>ทำหัวให้โลง
vคิ ออก ยัง
คิ ออก แล้ว ง่ะ (ต้องการคำตอบนี้ไช่ไหมเนี่ย)

อาญารักกำลังเข้มข้นเลย ลันล้า

ติดละครเรื่องอะไรกันบ้างไหมคะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
^ไม่ดูละครครับ
>เลิกดูนานแล้ว
vชอบดูอะไรกัน
↑เรือนรักเรือนทาสครับ
→จบไปแล้ว
↓สนุกไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่สนุกค่ะ
คิดงานไม่ออก
ช่วยคิดหน่อยได้มั้ยคะ  เอือม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
^ไม่ช่วย... แบร่ อิอิ....ล้อเล่น..ช่วยคิดอะไรอ่ะ....

>เหมือนโดนด่าทางอ้อม...มันดูหน้าแตกๆยังไงก็ไม่รู้

vวันนี้คุณดื่มนมรึยัง....

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...

^ นมเปรี้ยว เมื่อเย็นนี้เอง  แป๊ะยิ้ม

> คนสมัยนี้หนอก คนสมัยนี้  อี๋~

v ฟังหูไม่หูกันไหม

Las Noches Rubicundior

^ นมเปรี้ยว เมื่อเย็นนี้เอง  แป๊ะยิ้ม

> คนสมัยนี้หนอก คนสมัยนี้  อี๋~

v ฟังหูไม่หูกันไหม

ยังไม่ตอบนะ ถามก่อน
เฟิร์นไม่ได้พิมพ์ผิดใช่ไหม  งง

จะได้พยายามทำความเข้าใจประโยคน่ะ  ลันล้า

Nothingness
หน้า: 1 ... 79 80 81 82 83 84 85 [86] 87 88 89 90 91 92 93 ... 100