หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261448 ครั้ง)
^ภาษางุงิคืออะไรค่ะ ไม่รู้จัก  งง
>ภาษาที่เด็กๆเค้าใช้เหรอ   :16:กิ้วก็เด็กน้า 17เองแต่ฟัง คนอื่นพูดไม่รู้เรื่อง
v อ่านไม่รู้เรื่องด้วย  ว่ามั้ย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
^ไม่ว่า
>หรือว่าดี
vว่ามั้ย
^ มันแล้วแต่คนมองนะ  แอ้มองว่ามันน่ารักดีอ่า

> สำเนียงส่อภาษา  กริยาส่อสกุล (มันเกี่ยวไหม)

v  จริงไหม  ลันล้า
↑ไม่รู้ครับ
→อ่า
↓ใส่กางเกงในนอนไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

^ มาดูไหม  เกย์แอบ

> เลิกเรียนกลับมาบ้านเร็วนะเคน

v  เลิกเรียนเร็วๆดีไหม

Las Noches Rubicundior
↑ดีครับ
→ผมเลิกบ่ายสองห้านาที
↓บ้านใกล้โรงเรียนหรือเปล่าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

↑ โรงเรียนกับบ้านเหรอ ไม่ใกล้ไม่ไกลจะ  ยิ้มน่ารัก

→ ตอนนี้เรียนมหาวิทยาลัยแล้วหน่ะ อยุ่หอ คนละจังหวัดกันเลย

↓ อยากเรียนมหาวิทยาลัยใหล้บ้านไหมหล่ะ  เกย์แอบ

↑ ไหล้ก็ดีจะได้กลับไปหา(ขอตังค์)แม่ทุกวัน
→ แก้งานอีกแล้ว  อี๋~
↓ คิดว่าปีนี้กรุงเทพฯ จะมีหน้าหนาวมั้ยครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....

--------* ขอเวลานอก   ใกล้ค่ะ  ฮือๆ~

^ มีครับ เพราะน้ำเยอะ ง่ะ
> เมื่อวานเห็นข่าวบางพื้นที่ยังมีน้ำท่วมอยู่ คนอยู่คงเครียดน่าดู
V คิดว่าไงครับ

^ ก็ขอให้แห้งไวๆครับ
> ทำไมเคนชอบหมกมุ่นกับกางเกงในครับ(อยากได้ของพี่มั๊ยเคน??)
V เมื่อกี้ฝนก็ตกอีกแล้วครับ  ยังไม่ทันแห้งเลย ทำไงดีครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
^ ขอเคนซิครับ  เกย์ออก
> ฝนเริ่มจะตกอีกแล้ว
V ฝนตกไหมครับ

^ ไม่ตกครับ

> แต่ร้อนเหลือเกิน

V ทำยังไงดี   (เหงื่อแตกพลั่ก)

.V.+ busy_boy .V.+
^ แก้ผ้านอนเลยครับ
> เบอร์เกอร์คิง = เบอร์เกอร์ควาย ใหญ่จริงๆ เอือม
V เคยกินไหมครับ

^ ไม่เคย

> คันตูด

V เกาให้หน่อย

หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 100