หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261511 ครั้ง)
^ เคยสิ
>กินกับ วาฟเฟิ้ลไม่ได้เข้ากันเล๊ย
V กินเปปซี่อร่อยกว่าว่ามะ
^ ใช่ครับ
> โค้ก หรือ เป๊ปซี่ ผสม สไปร์ตไม่ก็ 7-up อร่อยมาก
v ชอบเล่นกีฬาอะไรมากที่สุดครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
^ บาสครับ
> เล่นเท่าไรก็ไม่สูง
V ชอบเล่นกีฬาอะไรครับ

^ แบตค่ะ
> แต่ที่จริงก็ชอบบาสนะ  ยิ้มน่ารัก
v กีฬาอะไรที่คิดว่าเบาที่สุด  เกย์แอบ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
^  แบดมั้ง ลูกแบดมันเบานิ  กร๊าก
> ที่รักเป็นนักแบดเอะอะ แบดๆๆๆๆ ยิ้มน่ารัก(หมายถึงบิดานะ   ฮี่...)
v ใครเป็นนักกีฬายกมือขึ้น

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 ^ ไอ้มืดหมี/แต่ตอนนี้ไม่ได้เป็นแล้ว
>ตอนนี้เริ่มทุกพลภาพไปทีละส่วน
Vแล้วคนอื่นล่ะ
^ที่ถามหมายความว่าไง
>อารายว้าแสดดดดดดดด
Vเมื่อกี้คำถามข้างบนหมายถึงอะไรใครรู้บ้าง

ถึงรู้ว่าผิดแต่ฉันก็จะทำ
เพื่อเธอที่รัก
เพื่อเธอคนเดียว
-+-+-+-+-+-+-+-+-
^เค้าตอบเรื่องเล่นกีฬาไง ถามต่อว่า...ว่าไรวะ อ่านก่อน
>ว่าตอนนี้ไม่ได้เล่นกีฬาแล้ว คนอื่นว่าไง
Vพูดถึงกีฬาในร่ม นึกถึงไรครับ เกย์ออก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
^ นึกถึง..... หื่น  เล่นบาสอ่ะ  คิดอะไร
> คนถามข้อตะกี้ลามก  (อิอิ) (ล้อเล่น)
v แล้วถ้าพูดถึงกีฬาที่เป็นที่นิืยมที่สุดนึกถึงอะไร  งง

.V.+ busy_boy .V.+
^นึกถึงกีฬาในร่มไง หื่น โว้วววว  แบร่
>ชิ ลามก ก็ลามกกะผู้ชายเฟ้ย โวย
Vเวลาหมดคำถาม ทำไงดีครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
^  หมดคำถาม, คำถามหมด ก็คงไปหาซื้อมาเติมมั้งคะ ฮี่ๆ
> จะหมักงานไปถึงไหนไอ้อ้วน
v ถ้าคิดถึงคนๆนึงจะทำอย่างไรให้หายคิดถึงดี

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
^ เลิกคิดถึงไง
> ทำไมยังไม่นอนกันอีกหนอ
v ตะกี้ใครบ่นว่าง่วงหว่า?

^ เหมือนว่าคนที่บ่นจะเป็นคนน่ารักๆอ่ะ
> ถ้านอนตอนนี้มีหวังตื่นไม่ทันหกโมงเช้า  ฮือๆ~
v ถ้าเลิกคิดถึงคนๆนึงไม่ได้ล่ะ ทำยังไงดี

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
^ก็คิดถึงต่อไปละกันน้า กร๊าก กร๊าก
>แฟนเห็นแบดดีกว่าเรา  ง่ะ ง่ะ (ไปแต่งกับมันซะเลยไป๊ อี๋~)
v เคยมีประสบการณ์มั้ยค่ะ เห็นอย่างอื่นดีกว่าเรา ชิ  เฮ้ย!?

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
^ ไม่เคยอ่ะ (โดนเราบังคับให้ตามใจ)  (อิอิ)
> ง่วงอ่ะแต่ต้องปลุก {หมีโหด}ตอนตี 5  เอาจริงอะ  ง่ะ
v ว่าแต่ถ้าไปรักคนที่มีเจ้าของแล้วควรทำอย่างไรดี  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 100