หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261438 ครั้ง)
^ไปท่าพระจันทร์มา
>ร้อนโคตร
vร้อนกันมั้ย

^ ไม่ ถ้าไม่โดนแดด  ฮี่ๆ

> กินขนมอยู่  ลันล้า

v กินแคมปัสกันปล่าว อร่อย เพลินดีนะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
^ ถ้าฟรีก็กิน  (อิอิ)
> 5 โมงครึ่งแล้ว
V ไปออกกำลังกายกันไหมครับ

^  ไม่ไป 

> ... ฮิ้ววว ...

V เคยโดนสะกดรอยตามไหม

^ ไม่เคย
> เอะ หรือเคย!!
V กำลังโดนสะกดรอยตามอยู่รึเปล่า

^ ไม่โดนครับ
> ผมชอบเจอแบบซึ่งๆหน้าครับ .. เร้าใจดี
v แล้วคุณล่ะครับ .. เคยโดนสะกดรอยตามมั้ย

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
^ เึคย                       [ รู้สึกว่า ไม่มีไรทำเหรอไงฟะ  ง่ะ ]

> เพื่อนมาตะโกนเรียกข้างหน้าต่างบอกว่า 2 ทุ่ม ไปตีแบดกัน [ ข้าวยังไม่ได้กินเลย มันบอกไปหาเอง เอือม ]

v ชอบตีแบดไหม นี่ตีซะกล้ามปูดเลย  กร๊าก

^ ไม่เชิงไม่ชอบครับ แต่ก็เล่น
> แต่ผมชอบเล่นบาสมากกว่า .. มันทำให้สูงเร็วดี  ลันล้า
v ชอบมวยไทยหรือมวยสากลมากกว่ากันครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -

^  มวยไทยสิ ภูมิใจๆ แต่ต่อยไม่แรง เลยต้องพึ่งอุปกรณ์  กรี๊ดดดดด

> เล่นบาส ไม่จำเป็นต้องสูงเสมอไป  คริคริ

v จริงไหม  เกย์แอบ

ู^จริงครับ
>เล่นเกือบทุกวันก็สูงเท่าเดิม  164 ซม.(เตี้ย) ง่ะ
vเคยโดนลูกบอลเตะอัดเข้าหน้ามั้ยครับ
^ทั้งลูกบอลลูกบาสล่ะครับ
>ถึงเตี้ยแต่โดดสูงเฟ้ยยยยย :41:อย่างน้อยก็แตะขอบห่วงได้ล่ะวะ
vอยากกินฟูจิ อยากมั้ย

^ โคตรอยาก ถ้าพี่มัมเลี้ยงจะอยากกว่าเดิม  แหยะ

> ชอบเอาตะเกียบจิ้มวาซาบิ จุ่มโชยุ หน่อย กิน อร่อยดี

v ชอบวาซาบิปะ  เกย์ออก

ูู^ชอบครับ ฉุนดี
>เคยโดนเพื่อนแกล้งยัดวาซาบิในซูชิแล้วเอามาป้อน  โวย
vเป็นหวัดอยู่มั้ยครับ
^ ไม่เป็นครับ
> ไม่ชอบเป็นหวัดเพราะชอบทำให้หายใจไม่สะดวก
v แฟนต้ากับมิรินด้าชอบอะไรมากกว่ากันครับ

^  เทียบเท่า ชอบกิน รูทเบียร์ AW

> โอ๊ะ สองทุ่มได้เวลาไปตีแบด  กรี๊ดดดดด ไปและ

v เคยกินปล่าว AW รูทเบียร์อะ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 100