หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261444 ครั้ง)
^ เฮ้ยเช้าแล้ว กินข้าวเย็นอะไรบ้าเหรอ
>อิ่มจังเลย
V เริ่มทำงานยังเนี่ยมัวแต่ ปั่นบอร์ด
^เรียนอยู่คะ แต่ครูไม่ได้สอนเลยแอบเล่น ฮิๆๆๆ
>เริ่มหนาวแล้วว่ามั้ย
v อยากให้ใครมากอดคลายหนาวกันดี   หื่น

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
^คนที่เราอยากให้กอดค่ะ
>แต่เรายังหาไม่เจอ(นี่หว่า)เดินออกไปหาก่อนนะค่ะ
v เดินออกมาแล้วหาไม่เจอ....ทำอย่างไงดีค่ะ
^คงจะต้องหลับไปแล้วฝันแหละคะ เผื่คน ที่เราต้องการเค้าจะได้กลับมา
>เศร้า   อยากเจอเธอที่สุด  ฮือๆ~
v อยากเจอใครคะวันนี้

^อยากเจอแอนมีของฝากมาให้
>ปวด ขี้ จัง
v แล้วคุณล่ะปวดมั้ยครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
^พึ่ง :24:เมื้อกี้
>อร่อยจัง
vกินมั้ย
^ กิน แต่พี่มัมต้องเลี้ยงนะ
> อยากกินฟูจิ
v ถ้ามีคนโทรหาตอนตี 2 คิดว่าเขาโทรมาทำไมคะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
^โทรมาคุยครับ
>คุยมั้ย
vหรือไม่คุยดี
^ ถ้าง่วงก็ไม่ต้องคุยครับ  เอือม

> เมื่อรถไฟกลายเป็นตอร์ปิโดบกพุ่งชนหัวลำโพง http://portal.rotfaithai.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=660

v เคยเห็นกันมั้ยครับ ตะลึงกันหรือเปล่า  เอือม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
↑ไม่ ไม่
→ไหม้
↓ง่า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ อืม ครับ
> ไปอาบน้ำดีกว่า ?
v เป๊ปซี่กับ โค้ก ชอบอะไรมากกว่ากันครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
^เป็ปซี่ค่ะ
>หรือว่าโค๊กดีหว่า แต่มันหวานอ่ะ
v   ถ้า ยาสีฟันหมดจะใช้อะไรแปรงฟันแทนค่ะ

ู^ไม่ใช้
>ไปสอบยิงปืน ยิงไม่ได้เรื่องเลย ง่ะ
vเคยยิงปืนมั้ยครับ
 ^ ไม่เคยค่ะ  กลัวเสียงดัง    ฮือๆ~
>ปวดท้อง   คิดถึงคนที่รัก
 v  ถ้าต้องถาม ที่รักไปนานๆๆคุณจะทำยังไง

^ คิดถึงสิครับ .. ไม่น่าถาม
> แต่ถ้าเขานอกใจ .. ก็จบเห่  ฮือๆ~
v เล่นเครื่องดนตรีอะไรได้บ้างครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 100