หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261340 ครั้ง)
^ ทำแล้วค่ะ
> ว้า..เย็นอีกแล้ว
v กินข้าวเย็นกันยังค่ะ
^ยังเลยค่ะ
>คืนนี้ได้ดูพี่ติ๊กแล้ว!! กึ๋ยๆ
Vดูละครแก้วตาพี่รึเปล่าคะ

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
↑เปล่าครับ
→เนอะ
↓ชอบหมีไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ ชอบตุ๊กตาหมีค่ะ
> ทำไมรู้สึกตัวร้อนๆ
v จะเป็นไข้หรือเปล่าเรา  หน้ามึน

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
^เปล่าสบายดี
>ไม่มีอะไรทำ
vเคยเผยผิวมั้ย

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
^เผยไปหลายรูปแล้วจ้า  ลันล้า

>พรุ่งนี้แล้ว ขึ้นเชียงใหม่ๆ  กรี๊ดดดดด

Vทานข้าวกลางวันหรือยัง  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
↑ทานแล้วครับ
→จริงๆไม่ใช่ข้าวกลางวันและไม่ได้ทานตอนกลางวัน
↓ใส่กางเกงในสีอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ สีม่วงฮ่า  เกย์ออก (สีดำตะหาก ROSSO ด้วย)
> เจ็บคอ , ปวดหัวโวย  โวย
v ชอบเพลงแนวอะไรบ้างครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
^ ร็อค
> มาคุ มาคุ
v ตูหล่อมั้ย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
^ ไม่เคยหน้า .. ตอบไม่ได้
> เหนื่อย
v ชอบผู้หญิงแบบไหนครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
↑ดี
→ง่ะ
↓ใส่เสื้อกล้ามหรือเปล่าครับ

↑  ง่ะ
→ ไม่มีกล้าม
↓ใส่เสื้อดีหรือเปล่าครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
^ คิดว่าดีนะเฮียเอ เสื้อยืดตราห่านคู่
> โวย .. เจ็บคอ
v คิดว่าเพลงร็อคญี่ปุ่นนี่ .. ดีหรือแย่ครับ

^แล้วแต่คนชอบครับ
>ไปเล่นบาสดีกว่า
v จะไปงานแฟตกันมั้ย
^ ไม่ค่ะ
> เหนื่อย วิ่งไปวิ่งมาทั้งวัน
v กีฬาของ ม.1 ทำไมต้องให้ ม.5 เป็นคนเปิดงานด้วยเนี่ย

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 100