หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261472 ครั้ง)
สวัสดีครับ

กินรอบวง
สวัสดีครับ
แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ไม่เห็นคนเสร่อข้างบนนี่  ชิ

^ ข้อแรกที่จะอธิษฐาน... ขอให้บ้านนี้เมืองนี้มีน้ำกินน้ำใช้แต่น้ำไม่ท่วม (วันอาทิตย์ที่ 5 พฤศจิกายนค่ะ)

> ตูกำลังรออะไรอยู่เนี่ย...  ไอ้มืดหมี

V คิดถึงคนคนนั้นมั้ย?

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

^  โคตรคิดถึงเอ็งเลย
> อยากดูโคตรรักเอ็งเลย
v เคยโคตรอะไรอย่างนี้มั้ย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
^ โคตรรัก โคตรเสียใจเลย
> ไม่เข้าใจ ว่าเขาคิดอะไร
V เคยเป็นไหม?

^ไม่เคย เพราะไม่ชอบฝืน
>คนเรามีอะไรคุยกันได้ ถ้าอยากเข้าใจกัน
Vผู้หญิงเอาแต่ใจ จริงไม๊ครับ?
^ ไม่จริงหรอก ผู้ชายเอาแต่ใจก็มี
> ช่วงนี้เบลอๆ
V ออกเจยังครับ

^ ออกแล้วค่ะ
> ไอ้อ้วนแนนเริ่มทำงานได้แล้ว  โวย
V กินข้าวเช้ากันรึยังคะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
^ กินแล้วครับ
> ท้องเสียอีกแล้วครับ
V ชอบเพลงแนวไหนครับ

ูู^ พอพ ค่ะ  หน้ามึน กระแดะเชียว ชอบป๊อบค่ะ
> หาวปากฉีก อ่านหนังสือเรียนไม่รู้เรื่อง
v กินอะไรเป็นข้าวเที่ยงคะคุณ

I cannot walk on the same path anymore. It's too painful, with the barbs and shard of the past.
^ ข้าวราดแกงมั้งครับ หน้ามึน
> แนะนำเมนูเด็ดๆหน่อย
V ว่าไงครับ

^ ไม่ว่าค่ะ ยังไม่ได้ทานเหมือนกัน
> เฮ้อ ทำไมฉันไม่มีงานทำอยู่คนเดียวเนี้ยะ ฮือๆๆ
v  ชอบนอนหนุนตักมั๊ยคะ
^ ไม่เคยครับ แต่อยากลองเหมือนกัน หาตักหนุนไม่ได้ซักที ฮือๆ~
> ช่วงสิ้นปีงานมันวุ่นวายจริงๆ ให้ตายเถอะ
V ชอบนอนกลางวันรึเปล่า

^ ไม่ชอบครับ ชอบนอนตื่นสายมากกว่า
> กรุงเทพฯอากาศหนาวแบบภาคเหนือคงจะดีนะ
v ชอบกินปลาร้ามั้ย  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
^ กินได้ แต่ชอบปลาทูต้มน้ำปลามากกว่า
> จะเที่ยงแล้ว
V ไปดูไทเทรึเปล่าครับ

↑เปล่าครับ
→กิ๊ซ
↓ทำการบ้านหรือยังครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 100