หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261370 ครั้ง)
^อ่าน FAQs ด้วยครับ ขอบคุณ

>น้องมิว  ว้าววว พี่มัมครับมีอีกมั้ย  ลันล้า

Vนึกไม่ออก  เฮ้ย!?

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
^ เลยตอบไม่ถูก
>เปิดเทอมแล้ว...อ๊ากกกซ์
v ง่วงรึยังคะ
^ไม่ง่วงเลยค่ะ..

> สงสารเพื่อน..เจอผู้ชายเลวๆ

vปลอบใจเพื่อนยังไงดี.. เศร้า

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!

^เธอจะเดินไปจากฉัน
>ฉันก็เสียทุกอย่างไป
v โปรดอย่าบอกว่าเพราะอะไร อย่าเลย ฉันไม่อยากฟัง

งบน้อย
↑ก็เรื่องของคุณ
→เนอะ
↓คนข้างล่างใส่กางเกงในแบบไหน

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^  ใส่กางเกงในตัวเดียวค่ะ  ยิ้มน่ารัก

> งานเพียบ แต่ ง่วงจัง

V  ไปลอยกระทงกันที่ไหนคะ?

Life isn't always made to order.
ู^ ไปลอยที่เมเจอรัชโยธิน  ลันล้า
> อยากไปงานพืชสวนโลก เจ๋ง
V วันๆ ปั่นแต่จู๋ สนุกนักเหรอ ฮิ้ววว

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ู^ นี่เพลาลงเยอะแล้วนะเนี่ย  เกย์ออก
> ฮืมม์...ปีนี้ไปลอยกระทงกับเพื่อนที่มหาลัยแหงๆ จุฬาลาก่อน
V จะไปลอยกระทงมั้ยคะปีนี้  เกย์แอบ

there are no regrets in life, just lessons . .
^ ไปค่ะ  ฮี่ๆ
>แต่ยังหาคนไปลอยด้วยไม่ได้เลย ฮือๆ~
V ไปด้วยกันมั้ยคะ  เกย์แอบ

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
^ เหนื่อยครับ
> หิวข้าว
v ไปเรียนช่างยนต์หรือช่างไฟฟ้าดีหว่า ?

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
^ ไม่รู้สิคะ  แต่ตอนนี้เมย์เรียนช่างไม้ค่ะ
> เดือนธันวาจะได้หยุด 10 วันต่อแล้ว
v จะเที่ยวที่ไหนดีคะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
^ อยู่บ้านดีที่สุด
> นอนตื่นสาย ตอนบ่ายดูหนัง
v เนอะ
^จริงค่ะ..ประหยัดเงิน

> อยากเปิดเทอม..แต่ไม่อยากเรียน

V พรุ่งนี้จะทำอะไรบ้างคะ

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
^ เก็บดาวต่อจากวันนี้แหละครับ

> ว้อย หายไป 5 วัน ทำไมดาวมันเยอะนักฟะ โวย

V ข่างล่าง ชอบเก็บดาวมั๊ยครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ูู^ ชอบเก็บ "หนี้" ค่ะ
> ใกล้บ้า  โวย อดไปงานหนังสือ  โวย
v อธิษฐานอะไรวันลอยกระทงคะ (แล้วมันวันที่เท่าไหร่รึ - -")

I cannot walk on the same path anymore. It's too painful, with the barbs and shard of the past.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 100