หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261432 ครั้ง)

^ จะเอา
> สุดท้ายก็เหงา เปลี่ยนไปทุกอย่าง ฤดูเหงา
v สวัสดีความเหงา

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
^ ความเหงาที่ไม่มีใครเข้าใจ
> รักตัวเองให้เป็น
V  อยู่คนเดียวดีมั้ย ?

there are no regrets in life, just lessons . .

^ อยู่คนเดียวบ่อยแล้ว  หื่น
> ไปกระจู๋สนทนาภาษาเพลง ท่าทางจะเข้านะ
V  ตามลิงก์ http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7822.0

Las Noches Rubicundior
^ อยากเป๋ เพราะไม่รู้จะเขียนยังไง  (อิอิ)
> ตอนนี้อิ่มมากๆ กินเจแต่อ้วน
V กินเจรึเปล่า  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
^ไม่ได้กินจ๊ะ
>หิวอ่ะ
V กินอะไรดีแนะนำหน่อย เบื่อกับข้าวเดิมๆ  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
^
งูเห่าผัดเผ็ด แย้ย่าง

> กำลังจะนอน

ทำอะไรอยู่ครับ
V

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
↑เล่นครับ
→เนอะ
↓หิมะตกแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ เล่นยังไง
> งง
V หน้าหนาวหิมะไม่ตก

^ตกสิ แม้แต่หน้าร้อนก็ตก
>อยากไปสวนสนุก
vปั่นบอร์ดสนุกไหม

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
^ สนุกดี
> อยากไปทะเล
v ชอบทะเลไหม

↑เฉยๆ
→งุงิ
↓มีกางเกงในกี่ตัวครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ฉันมองเห็นความมืด
>ฉันมองไม่เห็น
vสองอย่างนี้ต่างกัน

กินรอบวง
^ไม่ใช่แคนโต้
>สลึงมาเจอสลวย มันก็ด่า...
vคุณทำหยั่งงี้ได้ยังไง
^แจกพาราเบลลั่มมันเลย

>จะขึ้นไปเชียงใหม่

Vเอาอะไรป่ะ (ตังค์ค่าของด้วยนะ 55555)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
↑ขอเด็กหล่อๆ
→ให้สิบบาท
↓ดีไหมครับ

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 100