หน้า: 1 ... 88 89 90 91 92 93 94 [95] 96 97 98 99 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261372 ครั้ง)
^ เป็นเด็กเรียนหนังสือที่มีรายได้ระหว่างเรียน
> อยากไปเที่ยวทะเลสวยๆ สงบๆ แบบงบประหยัด
V ทำไงดี?

^ เดินไปเอง แล้วนอนตรงหาดทราย
> วันนี้ไม่ได้เรียนกับครูสมศรี - -
v กินข้าวเย็นรึยัง ?

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
^ ยัง ข้าวร้อนก็ยังเหมือนกัน
> มามหาลัย เงียบกริบ... ตกลงปิดซินะ ฮือๆ~
v แล้วพรุ่งนี้มาเรียนดีไหมเนี่ย

^ ไม่ดี ปิดเทอมแล้ว
> Sahayfont เอ๊ย แ_่ _ึงเหี้ย
v 1+1=?
^   v11 เพราะ เก็บข้อมูลเป็น string
>  ฝนจะตกอีกแล้ว
v  ไปอนุสาวรีย์ประชาธิปไตยกันมั้ยครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
^  ไม่ล่ะ เดี๋ยวขาขาด ง่ะ  ๕๕

>   ร้อนจัง โลกร้อนๆๆ

v    เมื่อไหร่โลกจะเย็นค่ะ?  หน้ามึน

:))))))) ialwaysmile.
^ ตอนนี้แถวๆ ฟิจิก็น่าจะเย็นพอดีนะครับ  น้องดำ
> อีกสามสี่ชั่วโมง ไทยก็จะเย็นเหมือนกัน  น้องดำ
v มีหมายสามตัว แมวสองตัว หนูหนึ่งตัว
ทั้งหมดเป็นเพื่อนกัน
วันหนึ่งหมาตัวที่หนึ่งชวนหนูออกไปเที่ยว
ไปเจอกับแมวตั่วที่สอง
ซึ่งมากับหมาตัวที่สาม
ทั้งหมดไปกินข้าวด้วยกัน
เสร็จแล้วก็กลับบ้าน
พอมาถึงบ้านแล้ว
เจอกล่องใบนึงวางอยู่หน้าบ้าน
อยากถามว่า
กินข้าวกลางวันรึยังครับ

^ ตอนนี้แถวๆ ฟิจิก็น่าจะเย็นพอดีนะครับ  น้องดำ
> อีกสามสี่ชั่วโมง ไทยก็จะเย็นเหมือนกัน  น้องดำ
v มีหมายสามตัว แมวสองตัว หนูหนึ่งตัว
วันหนึ่งหมาตัวที่หนึ่งชวนหนูออกไปเที่ยว
ไปเจอกับแมวตั่วที่สอง
ซึ่งมากับหมาตัวที่สาม
อยากถามว่า
ูู^ ไม่ทราบครับ ไม่ใช่หมา กร๊าก
> นปช ออกไป
v  มีเหี้ยสามตัว ควายสองตัว วัวหนึ่งตัว
วันหนึ่งเหี้ยตัวที่หนึ่งชวนวัวออกไปเที่ยว
ไปเจอกับควายตัวที่สอง
ซึ่งมากับเหี้ยตัวที่สาม
อยากถามว่า
ู^ ยังเลย
> หิวมากเลย กินแมงที่ว่ามานั้นได้หมดเลยนะเนี่ย
v ที่บ้านร้อนไหม
ู^ ไม่ครับ เปิดแอร์เอา
> กร๊าก
v ที่บ้านร้อนไหม
ู^ ร้อนจนจะเป็นปิ่ (ภาษาเหนือแปลว่าร้อนตับแตก)
> แล้วทำไมไม่ไปหาข้าวกินสักที
v กินอะไรดีครับ
ู^ ลิงกวีนีครีมคาโบนาร่า
> ไอ้ข้างบนอร่อยมาก
v เกย์แอบคืออะไร
^
เกย์แอบอยู่หลังเสา ครับ

> ปวดอึ

สงกรานต์ไปเที่ยวไหนครับ
v

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
^ ขึ้นเหนือค่ะ ที่ไหนบ้างยังไม่รู้ ตะลอนๆ ไปเรื่อย  หยี
> ตอนนี้นั่งเล่นเน็ตดูทีวีเฉยๆ จะออกเดินทางค่อนสว่างคืนนี้ กระเป๋ายังไม่จัด
V ทำไงดี

^
ทัมใจ ครับ

> หิวข้าว

หนังเรื่อง "ไวปานวอก4" สนุกไหมครับ
v

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: 1 ... 88 89 90 91 92 93 94 [95] 96 97 98 99 100