หน้า: 1 ... 86 87 88 89 90 91 92 [93] 94 95 96 97 98 99 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261440 ครั้ง)
^ เล่นเน็ตประชดชีวิต เมื่อหัวค่ำเน็ตอยากเน่าดีนัก  หมีโหด~
> กินมาม่าเทพไป อิ่มมาก กระป๋องละ 30 เกือบไม่หมด  เอือม
v งงใช่ไหมล่ะ ว่าจะตอบว่าอะไรดี

^ ตอบว่า อะไรดี ก็แล้วกัน
> ปกฟoนต์ใช้ฟอนต์ตูว้อย
v บอกคำตอบว่า 22 หาร 7 ได้เท่าไร
^ ไม่ใช่ค่า pi ละกัน(แต่ประมาณเอา) หมีโหด~
>  โอย คิดอะไรไม่ออกเลย
V ช่วงนี้คิดถึงอะไรอยู่
^ คิดถึงตะเองแหละ เกย์ออก
> ดูนายกพูดอยู่
v ปิดเทอมอยู่รึเปล่า?

^ ปิดเทอมอยู่ค่ะ..(แต่ก็เหมือนไม่ได้ปิด)
> เรียนซัมเมอร์ อดเที่ยว  ฮือๆ~
v  แล้วซัมเมอร์นี้ได้ไปเที่ยวที่ไหนมาบ้างรึเปล่าคะ เล่าให้ฟังหน่อยสิ
^ ติว IMSO ตลอดครับ อดเที่ยว
> วันนี้สอบ IMSO ระดับประเทศแล้ว
v  ไรวะสาดดดดด (เฮ้ย)
ู^ ขัน ครับ เอาไว้ สาดดดด

> ขำหัวบ่าเฮ้ย

v วันนี้ขี้รึยัง
ู^ ขี้แล้วครับ โดยที่มวลของอุจจาระต่อหนึ่งลูกบาศก์ซมคือ 22 ปริมาตรเท่ากับ 18 ลบ.ซม
> คำคอบข้างบนคงยาวไป  กร๊าก
v ASTV กับ DTV ชอบดูอะไร
^ ชอบ ASTV ครับ 

> สุดยอดมากช่องนี้

v ข้างล่างดูช่องนี้ด้วยรึเปล่าครับ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
^ เปล่าครับ ชอบดู Thai PBS มากกว่า

> สุดยอดมากช่องนี้

v ข้างล่างดูช่องนี้ด้วยรึเปล่าครับ
^ ชอบ ASTV เหมือนโพสต์บนโน้นครับ 

> เร้าใจมากๆ ปลุกอารมณ์กันตลอดเลย

v มีแฟนรึยังครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
^ กำลังจะมีเป็นคนข้างล่างนี่แหละครับ
น้องดำ
v ใช่มั้ยครับ

^ ไม่ได้กว่ามั้งคะ  อ๊าง~
> ถึงตอนนี้จะยังโสดอยู่ก็เถอะ..
v  ชีวิตคนโสดดียังไงบอกหน่อยสิคะ??
^ ผู้ชาย - ไม่มีเมียขี้บ่น ผู้หญิง - ไม่มีผัวขี้เหล้า กร๊าก
> ...
v  หือ?
^ เป็นเกย์เหรอ
> ฮ้า
v ชอบกินถั่วอะไร

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ ไม่ชอบกินถั่วซักกะอย่าง แต่ชอบถั่วแดงที่ราดไอติม
> อยากให้เสื้อแดงมันเลิกลามซะที ทำตัวเป็นขี้กลากไปแล้ว
V อาบน้ำ ทานข้าวเย็นละยังอะคนข้างล่าง

(สนุกดีนิ)  อ๊าง~

หน้า: 1 ... 86 87 88 89 90 91 92 [93] 94 95 96 97 98 99 100