หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261493 ครั้ง)
^เอ่อ...
>อยากดูหนัง
vไปดูกันมั้ย
^ อยากเหมือนกัน
> เห็นเพื่อนบ่นว่า happy feet ไม่สนุก
V ดูหนังเรื่องอะไรดีครับ

↑หนังสือครับ
→ไม่รู้เหมือนกัน
↓ชอบกินอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ หมูทอดกระเทียมพริกไทย
> แล้วก็อะไรอีกหว่า .. นึกไม่ออก
v ชอบใช้เป้ยี่ห้ออะไรครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
^ The North Face ครับ
>เซง ขี้เกียจทำการบ้าน
v ทำการบ้านกันรึยังครับ
^ยังเลยครับ

>อยากได้ 360 แต่พ่อไม่ปลื้ม

vน่ารัก  ยิ้มน่ารัก
ยิ้มน่ารัก ใช่
> ที่จริงไม่น่ารักหรอก แต่สวย  ฮี่ๆ
v เกย์  เกย์แอบ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
^เตะส่งไปให้คนข้างล่าง
>ไม่ได้น่ารัก แต่หล่อ
vเชื่อมั้ย
^ เชื่อ
> ทำไงไม่หล่อ
V เป็นเกย์ดีไหม

^ดี
>จะได้หมดคู่แข่ง
Vมีใครจะเป็นอีกมั้ย
^ พูดเล่น เกย์ออก
> ว่าแต่จะแข่งอะไรกันเหรอ  เกย์ออก
V แข่งกันไหม

^ไม่แข่ง
>แข่งเก็บสบู่นะ
vอยากแข่งมั้ย
^ ไม่แข่งกลัวแพ้เคน
> หิว หน้ามึน
V กินอะไรรึยังครับ

ู^ กินแล้วครับ

> ซุ่มเงียบ จูงมือสาวสวยวัยอ่อนกว่า 10 ปี
ชูศรี เชิญยิ้ม” ตลกชื่อดัง ซุ่มเงียบ จูงมือสาวสวยวัยอ่อนกว่า 10 ปี เข้าพิธีวิวาห์ย่านประชาชื่น บรรยากาศเป็นไปอย่างเรียบง่าย เผยปิ๊งเจ้าสาวในร้านอาหารย่านพระราม 9 พูดได้คำเดียวว่า “ใช่เลย” ก่อนตรงปรี่งัดความเป็นตลกขอเบอร์โทรฯ สาว งัดกลยุทธ์กระหน่ำโทรฯ ผ่านไป 3 เดือนฝ่ายหญิงใจอ่อนเลยตกลงปลงใจเข้าประตูวิวาห์ ลั่นคบกันน้อยไม่ใช่ปัญหาใหญ่ เปรยขอโทษแฟน ๆ และผู้ใหญ่ที่ไม่ได้บอกข่าวดี
ที่หมู่บ้านนันทวรรณ ถนนประชาชื่น เวลา 10.00 น. วันที่ 22 พ.ย. ผู้สื่อข่าวรายงานว่า นายชิติสรรค์ พงศ์สุภาชาคริต (ปิยะทัศน์) อายุ 46 ปี หรือชูศรี เชิญยิ้ม ตลกชื่อดังได้จัดพิธีมงคลสมรสกับ น.ส.ณัฏฐ์เขมิกา พงศ์สุภาชาคริต อายุ 33 ปี ท่ามกลางแขกเหรื่อส่วนใหญ่เป็น ญาติพี่น้องของฝ่ายเจ้าสาวและเจ้าบ่าว โดยงานจัดแบบเรียบง่าย บรรยากาศเป็นกันเอง เจ้าสาวหมาด ๆ กล่าวอย่างเขินอายว่า รู้จักกับเจ้าบ่าวได้ประมาณ 3 เดือนกว่า มาถึงตรงนี้มั่นใจว่าเป็นคนดี ที่สำคัญตนมั่นใจว่าเลือกคนไม่ผิดแน่ ๆ ส่วนเรื่องที่มีข่าวว่าผู้ชายเจ้าชู้นั้น คงต้องมาสัมผัสเอง อนาคตอยากได้ลูกสาว ส่วนฮันนีมูนคงไม่จำเป็น เพราะปกติก็ไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยกันเป็นประจำ
ด้าน ชูศรี กล่าวด้วยสีหน้ายิ้มแย้มตามสไตล์ว่า ก่อนอื่นต้องขอโทษเพื่อน ๆ และผู้ใหญ่ในวงการด้วย ที่ตนไม่ได้เชิญมาร่วมงาน เนื่องจากเวลามีน้อยมาก พอฝ่ายเจ้าสาวหาฤกษ์ได้ก็แต่งงานกันเลย ไม่ได้มีพิธีรีตองอะไรมากมาย อีกทั้งตนไม่ค่อยมีเวลาด้วย สำหรับเจ้าสาวเจอกันที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งที่ย่านพระราม 9 เห็นแล้วก็บอกตัวเองว่า ใช่เลย ด้วยความที่เป็นตลกเลยเดินเข้าไปขอเบอร์โทรศัพท์จากเจ้าตัว ซึ่งเมื่อได้มาก็โทรฯหา ตลอด กระทั่งมีวันนี้ อย่างไรก็ตามตนคบหาดูใจกับเจ้าสาวเพียง 3 เดือนเท่านั้น เรื่องนี้ไม่คิดว่าจะเป็นปัญหาอะไร

กล่าวตบท้ายด้วยว่า
บางคนอาจจะแปลกใจว่าทำไมตนกับแฟนใช้นามสกุลเดียวกัน ทั้งนี้ก่อนแต่งงานเราทั้งคู่ได้ตกลงกันไปจดทะเบียนก่อนหน้านี้ จึงใช้นามสกุลเดียวกันอย่างที่เห็น อย่างไรก็ตามเย็นนี้จะมีการเลี้ยงโต๊ะจีนแบบง่าย ๆ อีกอย่างคงต้องขอบคุณอาเด่น ดอกประดู่ และภรรยาที่ให้เกียรติมาเป็นผู้ใหญ่ให้กับฝ่ายตนด้วย ดีใจมากที่ได้ผู้หญิงที่สวยคนนี้มาครองสำเร็จ

V เกาให้หน่อย

แควกๆ
โฮก
รักเราไหม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 ... 100