หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261456 ครั้ง)
^ เอาไปรูดกับพื้นซิครับ (อิอิ)
> เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่ร้อน
V จริงไหมครับ ลันล้า

^ ไม่ไปก็ร้อน หน้ามึน

> อ้วนว่ะ

V อ้วนเหมือนกันรึเปล่า?

Today you , Tomorrow me.
^ อ้วนค่ะ ขึ้นมา 8 กิโล

> วันนี้อารมณ์ดีจัง

V อารมณ์ดีมั๊ยค่ะ
^ อารมณ์ปกติ ไม่ดี ไม่เสีย  เกย์ออก

> แต่ง่วงจัง

V ง่วงมั้ยครับ

Today you , Tomorrow me.
^  ไม่ง่วง  ตอนตั้งแต่ 02.30  เพิ่งตื่นเมื้อกี้

> เย้  ดีใจ  วันนี้ก็หยุดอีกแล้ว  และก็ต้องทำงานเว้ย  ทำงาน -"-

v  อาบน้ำยังจ้ะ   เกย์แอบ
^ อาบแล้วครึ่งตัวจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

> อยากไปทะเลจัง

V ไปทะเลตอนเค้าหยุดพร้อมๆ กันทั้งประเทศนี่น่าเบื่อเนอะ...
^ แต่ไปตอนทะเลเขาปิดนิน่าเบื่อกว่านะครับ
> จะเที่ยงแล้ว
V กินอะไรดี

^ กินผัดไทย

> กินมาแล้วอร่อยหวะ กุ้งตัวใหญ่มาก แต่ผัดไทยแมร่งแพง จานละ 50 โห แต่อร่อยก็อะนะ เด๋วรวยๆจะไปกินอีก โอ้ววว

V เกาให้หน่อย

↑ยินดีครับ
→ผลัดกันนะ
↓ชอบเกาตรงไหนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ แก้มก้น

> เคน ไม่ถามเรื่องกางเกงในแล้วเหรอ

V มีวิธีกำจัดตัวยุ่งมั๊ยครับ(คือ เจ๊แกปั่นเร็วมาก ต้องกำจัดดาวรุ่ง)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
^ ปล่อยยุ่งเค้าไปเหอะ  กรี๊ดดดดด

> เบื่อพวกไร้สาระ  โวย

V วันนี้คุณขี้หรือยัง  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
^ขี้แล้วครับ
>อร่อยมากเลย
vกินด้วยกันมั้ย
↑ไม่ครับ
→แต่สวนให้ได้นะ
↓สนมั้ยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ไม่ล่ะครับ
>เดี๋ยวมันจะออกคล่องเกิน
vไปเที่ยวสวนกันมั้ย
^ ไปมาแล้วตังค์หมดแล้ว
> ได้เสื้อลายหมีมาน่ารักมาก
V ชอบหมีไหมครับ

หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 100