หน้า: 1 ... 83 84 85 86 87 88 89 [90] 91 92 93 94 95 96 97 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261391 ครั้ง)
^ เป็นครับ อร่อยมาก
> กำลังตกแต่งภาพตัวเองครับ
V  ถ้าคุณเหลือเวลาอีก 3 ชั่วโมงตั้งแต่ตอนนี้ คุณอยากจะทำอะไรครับ ?  ไหว้
กลับไปนอนที่ห้อง โทรหาพ่อกับแม่ บอกว่ารักท่านมากๆ ที่โกรธกันมา เราดีกันนะ  ปลื้ม
จะว่าไปก็ง่วงแฮะ
อีก10วันโลกจะแตก ทำอะไรกันดี

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ใช้ชีวิตปกติอย่างมีความสุขทุกวัน

ลูกค้าหายไปไหนกันหมดฟะเนี่ย

แล้วถ้าครบ 10 วัน โลกยังไม่แตก จะทำยังไง

Life is short, enjoy it!!!
ู^ ทำตัวเป็นปกติครับ
> +1 ให้น้องใหม่
V ถ้า 20 คุณจะตายอยากทำอะไรบ้าง ขอ 5 ข้อ  เจ๋ง
^ 20 อะไรครับ
>
v อ๊ะ น้องใหม่ไหนเหรอ  ง่ะ
^ อุ้ยลืม ผ่านไปละกัน น้องใหม่ในกระจู๋น่ะไปค้นดู
> ปั่น
V ถ้าอีก 20 วันนี้คุณต้ัองตาย และคนอื่นก็ตายด้วย คุณอยากจะทำอะไรบ้าง ขอ 5 ข้อเพราะหลายวัน  เจ๋ง
^ยังกะกระจู๋Tag 5ข้อเหมือนกันเลย...
1.กลับไปบ้านหาพ่อแม่
2.ไปกินอะไรที่อยากกินให้หมด
3.ไปเที่ยว...สักอาทิตย์นึง
4.โดดเรียนตลอด 20 วันที่ยังมีเวลาเหลือ เจ๋ง กร๊าก
5.ตามใจตัวเองให้มากที่สุด...เพราะตามใจคนอื่นมามากแล้ว หน้ามึน

>เบื่อตัวเอง

v ระหว่าง พิซซ่า กะ ผัดไท เลือกอันไหน

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
^ พิซซ่าครับ
> ผัดไท เบื่อแล้ว
v ไฮเนเก้น กับ LEO ชอบดื่มอะไรมากกว่าครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
↑ผมว่าไฮเนเก้นดูไฮโซกว่านะ เอาที่ไม่เหม็นละกัน
→ไม่เคยดื่ม
↓ชอบกินแมวสีอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ชอบกินแมวแม้แต่สีเดียว
ท่าทางไม่อร่อย
เที่ยงนี้กินไรดี

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
^บะหมีเกี้ยว ครับ
>จะเที่ยงครึ่งแล้ว มันยังไม่ขายซักที ง่ะ
vกินข้าวเที่ยวกันรึยังครับ
อยากมีเซ็กซ์ อ้วก
 เกย์ออก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถึงกับไปต่อไม่ถูกกันเลยทีเดียว... ง่ะ (อิอิ)
งั้นตอบของข้างบนนู้นเลยนะคะ..

^ กินแล้วค่ะ
> เริ่มหิวข้าวมื้อเย็นแล้วด้วย..
v งั้นกินอะไรดี ?
หน้า: 1 ... 83 84 85 86 87 88 89 [90] 91 92 93 94 95 96 97 ... 100