หน้า: 1 ... 82 83 84 85 86 87 88 [89] 90 91 92 93 94 95 96 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261326 ครั้ง)
↑ไม่ครับ
→กึ่งหิวกึ่งอิ่ม
↓อยากไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่อยากเลย
ไม่สบายมาสองอาทิตย์แล้ว
ไปหาหมอดีมั้ย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
^ ไปหาสิ

> พรุ่งนี้ว่างจัง

v ง่วงเปล่า

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
^กึ่งง่วง...กึ่งเบื่อ

>ขี้เกียจจัง... หน้ามึน

vคิดไงกับห่วงยางรอบๆพุง

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
^อยากให้มันหายไปจิ หรือลดลงมั่งก็ดี

> ง่วง แต่ยังไม่อยากนอน อยากสระ แต่ขี้เกียจ

V คนข้างล่างพรุ่งนี้มีโปรแกรมทำไรมั่งคะ หรือไปไหนมั่ง

^ เรียนพิเศษครับ
> เบื่อ เบื่อมากๆ อยากเล่นเปียโนมากกว่า
v แล้วคุณล่ะครับ .. อยากไปเที่ยวที่ไหน

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
วังหลัง
ไปไม่ได้ไม่มีเงิน หน้ามึน
ขอตังหน่อย ไหว้

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ู^ไม่ใ้ห้ครับ
> กำลังคิดถึงนลิน
V พี่เต่าฆ่าคนไปกี่ศพแล้ว  ฮี่...
^ ถามเต่าไม่ได้คำตอบแน่ค่ะ....แต่เจ๊ถ้าคิดจะฆ่าก็คงหลายศพแล้ว   หมีโหดดดด
> เบื่อ หิว อ้วน และคัน  โวย
V อากาศเย็นไหมคะ? 

เลวยั้นเงา
^ไม่ค่อยเย็นแล้วนะ...เริ่มร้อนๆอ่ะ

>เกลียดพวกชอบแหล...

vถ้ามีคนมาโกหกให้คุณจับได้...จะเสียความรู้สึกไหม

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
^ ไม่เสียครับ จะชิงด่าก่อนให้ได้อารมณ์
> กำลังคิดถึงนลิน(เหมือนเดิม)
V  เคยมีความรักจริงๆจังๆและยังไม่เลิกกัน ทีเดียว 2 คนไหมครับ ( ถามต่ออีกว่า แล้ว2คนที่เราชอบน่ะ ไม่ตีักันบ้างหรอ )
ไม่เคยค่ะ เป็นคนรักเดียว คนเดียว  ยิ้มน่ารัก
ป่านนี้เค้าเป็นยังไงบ้างนะ จะคิดถึงกันบ้างมั้ย  เศร้า
เที่ยงแล้ว หิวเป่าคะ?  งง

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
↑ไม่ครับ
→ไม่
↓อยากกินกับใครครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^ใครก็ได้ที่เลี้ยง
>ถ้าไม่มีก็กินกับแฟน
vชอบกินอะไรครับ
ชอบกินปูไข่ดอง
แต่ตอนนี้อยากกินทอดมั้นกุ้ง
ทำกับข้าวอร่อยๆเป็นมั้ยคะ  หื่น

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หน้า: 1 ... 82 83 84 85 86 87 88 [89] 90 91 92 93 94 95 96 ... 100