หน้า: 1 ... 75 76 77 78 79 80 81 [82] 83 84 85 86 87 88 89 ... 100

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์ ^>v กันเถ้อะ  (อ่าน 261555 ครั้ง)
↑เกือบ ๗ ชั่วโมงครับ
→ครอก
↓อยากนอนกี่โมงครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ู.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 14:37 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

^ มันเป็นสาเหตุที่ทำให้เกิดมั้ง
> ให้ตายเถอะ เพิ่งโดนวีนมา  โวย
V ถ้าโดนวีนจะรู้สึกยังไง ทั้งที่ไม่ได้ทำผิด

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
^ แอบเสียใจเล็กๆ(ผิดเราหรอ?)
> พรุ่งนี้มีสอบอีกแล้ว ขอให้ติดเถอะ สาธุ!!!
V แล้วเธอชอบกินตำปลาร้าไหม

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
^ ชอบกินตำไทย เปรี้ยวหวาน
> ชอบทานต้มยำปลาทู
V  ชอบเรามั้ย ?

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 15:14 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

^ คิดถึงสิครับ  ปลื้ม
> เงียบจังเลยวันนี้
V คุณว่าเงียบไหม

กินรอบวง
^ นอนมาครึ่งวันเพิ่างจะตื่นไปกินข้าวแล้วกลับมา มันก็ต้องเงียบสิคะ
> พีธีปิดโดฮาสุดยอด หยั่งกะนิทานก่อนนอน
v หาโหลดได้ที่ไหนบ้างล่ะเนี่ย

^ google.com
> youtube.com
V  หรือ f0nt.com เดี๋ยวต้องมีลุงใจดี เอามาให้

กินรอบวง
^ หมายถึงลุงแอน ใช่มั้ย
> สูงหรือเตี้ย ไม่ใช่เรื่องสำคัญ
V  คุณใช้เวลาเตี้ยนานมั้ย.....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ู^ สิบห้าปี สิบเอ็ดเดือน ยี่สิบห้า่วัน ฮือๆ~
> อยากขยันฟ่ะ
v ขี้เกียจอยู่มั้ย

^ ไม่นะ    น้องบุ๊คใช้เวลาเตี้ย นานขนาดนั้นเลยเหรอ  แถวบ้านพี่เขาเรียก ต่ำช้า นะ  แบบนี้ อะ  ฮิ้ววว
> หยอกเล่นน่า
V  มาม่าอร่อยกว่า ไวไว จริงมั้ย หน้ามึน

^ ไวไวรสดั้งเดิมอร่อยกว่า ชิ
> ชิ ชิ
v ชิส์ ชิชิชิ

^ชิชะ  โวย
>เชอะ ชิ
vชู่วววว คริคริ
ชิ้วๆ  โวย

ชิชะ

มะระต้มเค้ม

หน้า: 1 ... 75 76 77 78 79 80 81 [82] 83 84 85 86 87 88 89 ... 100