หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้เน็ตทรูแล้วได้สิ่งนี้บ้าง  (อ่าน 22904 ครั้ง)
ตอนนี้เค้ามีนโยบายแย่งลูกค้า CAT โทรศัพท์บ้านที่มีอยู่ 3 ล้านเลขหมายมาทั้งหมด
เพื่อโจมตีช่วงที่ไม่เปิดสัญญาณให้น่ะครับ พนักงงานก็เลย รุกๆๆๆๆๆๆ

ปีนี้เป็นปีสุดท้ายที่ทรูจะลงทุนกับเครือข่ายต่างๆ
ต้องยอมรับว่าทรูมันรุกไปเร็วมาก เร็วจนทั้งเครือเงินเดือนไม่ขึ้นไปตามๆกัน<---- อี๋~
สังเกตดูว่าตอนนี้เทคโนโลยีชักจะทิ้งห่างคู่แข่งไปพอสมตัว  ฮิ้ววว สมน้ำสมเนื้อ

เค้าบอกกันว่าปีหน้าเป็นต้นไป TRUE จะกำไรแล้วล่ะ ได้โบนัสเต็มๆล่ะทีนี้<------ ไหว้  สาธุ

ลดแลกแจกแถมกันล่ะช่วงนี้
พอหมดแล้วจะถึงคราวซวยกันล่ะครับพี่น้อง  ฮิ้ววว
เหมือนที่ตูซวยเรื่องเน็ตมือถือไง  เอือม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ย้ายงานไปทำ ทรู บ้างดีกว่า โบนัส ท่าจะเยอะ
 ฮี่...
เมื่อไหร่จะได้เล่นกีตาร์กับมันอีกฟ่ะ...ไอ่เจ้าBlack-Pigeon
ถ้าว่างไปกินเย็นซ่า  กับ  มาม่าหน้าซ่องอีกนะ
โย่ว์
ไม่ได้อ้ะ เพราะไม่ใช้เน็ตทรู

แนะนำตัว http://goo.gl/u1yG
ขุด

วันนี้ช่วงเย็นๆ เข้าเน็ตไม่ได้เลยครับ
เข้ามาหน้าแจ้งของทรูตลอดเลย

ตัดเน็ตรีสตาร์ทไม่รู้ต่อกี่รอบ ก็ไม่หายเป็นเหมือนเดิม
โทรแจ้งทรูถึงสองรอบ ก็เพิ่งจะเข้าใช้เน็ตได้นี่หล่ะ

เขาแจ้งว่าได้เพิ่มให้ 256 ฟรี แล้วยกเลิกหมดเวลาแล้ว

แต่ตูไม่ได้รับการอัพเกรดเลยนะ 256 อยู่ทั้งปีทั้งชาติ  อี๋~

Today you , Tomorrow me.
ไม่เคยรู้สึกว่ามันเร็วขึ้นเหมือนกันครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ไม่เคยรู้สึกว่ามันเร็วขึ้นเหมือนกันครับ

พนักงานเอาแต่บอกว่าเร็วขึ้นยี่สิบเท่า

แต่ไม่เห็นบิทมันจะเสร็จเร็วขึ้นเลย (โหลดชอนออฟเดอะเดดมาวันครึ่งแล้ว คนซีดให้มีประมาณหกสิบกว่าคน)
" ชอนออฟเดอะเดด"

ชื่อภาพยนต์แปลกดี แหะ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ไม่ใช่ ดอนออฟเดอะเดธเหรอครับ
เอแต่เหมือนเคยได้ยินว่ามี

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เคยดูแล้วล่ะ ชอน ออฟ เดอะเดดน่ะ ที่บ้านมีแผ่นด้วยนะ

เป็นหนังล้อเรื่อง ดอว์น ออฟเดอะเดด น่ะ

หนังลงทุนด้วยนะเอ้อ และุถ้าพากษ์ไทย น้าต๋อยพากษ์
สนุกมั้ยครับ จะไปหามาดูบ้าง  งง

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ส่วนตัว สนุกนะ ถ้าไม่คิดอะไรมาก

คืออย่าไปคิดอะไรมากเลยดีกว่า

แต่ไม่ห่วยนะ ด้านโปรดักซ์ชั่น
สนุกออก  โวย
จริงๆนะ ถ้าจะให้ฮา ไปหาฮอตฟัดจ์มาสดูคู่กันจะโคตรฮาเลย  กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ที่บ้านไม่เห็นได้เลยอ่ะคะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6