หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้เน็ตทรูแล้วได้สิ่งนี้บ้าง  (อ่าน 22910 ครั้ง)
ถ้าบริการเค้าีดีจริงก็อยากจะใช้อ่ะนะครับ

แต่เผอิญที่บ้านยังบ้านนอกคอกกระบืออยู่ยังไม่มีเน็ตทุยเลย  อี๋~
แรกๆ อ่านเน็ตทรู

หลังๆ อ่านเน็ตถุยส์.

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ติดยูบซีมันก็ลดให้นี่ เนทเต่าถุยอ่ะ
ลดให้ 300 บาทได้
ไม่มีปัญหากับทรูเลย บริการดี เคยมีปัญหาตอนแรกๆ โทรเช้า บ่ายๆ มาดูให้เลย รวดเร็วมาก
แม้ว่าจะแก้ปัญหาไม่ถูกจุดก็เหอะ  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
ได้ซิมมาเหมือนกัน แต่คนละลายกับพี่โอ้เอ้   หมีโหดดดด

<3.
ไม่มีปัญหากับทรูเลย บริการดี เคยมีปัญหาตอนแรกๆ โทรเช้า บ่ายๆ มาดูให้เลย รวดเร็วมาก
แม้ว่าจะแก้ปัญหาไม่ถูกจุดก็เหอะ  กร๊าก

เหมือนพรีเซนเตอร์เลย  กร๊าก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
มีแต่ลูกค้าเท่านั้นที่รู้  คริคริ

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก  โอยยยฮา

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
แต่เค้าบริการดีจริงๆนะคะ

ช่วยจนถึงที่สุดน้ำเสียงก็ดี
ถ้าแก้ไม่ได้ก็ส่งช่างมา

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยืนยันอีกเสียงครับว่าเสียงโอเปอเรเตอร์เขาดีมากๆ กรี๊ดดดดด
นำเสียงคุณจิตติกาน่ารักมาก กรี๊ดดดดด
จนทำให้ตูเสียตังค์เพิ่มเดือนละพัน ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 คริคริ  อุ๊ยยย ขอบคุณค่ะ จากใจพนักงานทรู  คริคริ  คุณจิตติกาฝากมา

แต่เกลียดเสียงพักสายทรูมาก
จำได้เลย ช่วงนึงล่มบ่อย(แสรด)
แล้วจะมีเพลงพี่ปั่น ที่มีเนื้อ
พ่อสูบบุหรี่อะไรนี่อ่ะ ฟังจนจะอ้วกเลย
แต่เกลียดเสียงพักสายทรูมาก
จำได้เลย ช่วงนึงล่มบ่อย(แสรด)
แล้วจะมีเพลงพี่ปั่น ที่มีเนื้อ
พ่อสูบบุหรี่อะไรนี่อ่ะ ฟังจนจะอ้วกเลย

ปลื้ม

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ตอนนี้เค้ามีนโยบายแย่งลูกค้า CAT โทรศัพท์บ้านที่มีอยู่ 3 ล้านเลขหมายมาทั้งหมด
เพื่อโจมตีช่วงที่ไม่เปิดสัญญาณให้น่ะครับ พนักงงานก็เลย รุกๆๆๆๆๆๆ

ปีนี้เป็นปีสุดท้ายที่ทรูจะลงทุนกับเครือข่ายต่างๆ
ต้องยอมรับว่าทรูมันรุกไปเร็วมาก เร็วจนทั้งเครือเงินเดือนไม่ขึ้นไปตามๆกัน
สังเกตดูว่าตอนนี้เทคโนโลยีชักจะทิ้งห่างคู่แข่งไปพอสมตัว  ฮิ้ววว สมน้ำสมเนื้อ

เค้าบอกกันว่าปีหน้าเป็นต้นไป TRUE จะกำไรแล้วล่ะ ได้โบนัสเต็มๆล่ะทีนี้

ลดแลกแจกแถมกันล่ะช่วงนี้
พอหมดแล้วจะถึงคราวซวยกันล่ะครับพี่น้อง  ฮิ้ววว
เหมือนที่ตูซวยเรื่องเน็ตมือถือไง  เอือม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ใช้ทรูเหมือนกัน  ยิ้มน่ารัก
แต่... ตอนนั้นโทรไปจะขอความช่วยเหลือนิดหน่อย
เราก็รู้สึกว่าเขาก็พยายามเต็มที่จะช่วยเรานะ
ถือสายรอสักครู่นะครับ ..... (กลับมา)ขอโทษที่ให้รอสายนะครับ( ลันล้า ต๊ายยย ปลื้มหน้าบานเลยฉัน มีคนพูดดีด้วย)
สุดท้าย..... คุณต้องติดต่อผู้จำหน่ายอุปกรณ์ครับ (ซะงั้น เฮ้ย!?)
เราก็.. อ่อ.... เหรอ ๆ ค่ะ ๆ...(จนวันนี้ยังไม่หายงงเลยเรา  ง่ะ)
แต่เราก็คิดนะเขาก็คงพยายามจะช่วยเราเต็มที่แล้วล่ะ
แต่สุดท้ายก่อนวางสาย มีการ... ว่าแต่ว่าคุณชื่ออะไรนะครับ
 งง เราก็เออ ... บอกชื่อไปใหม่อีกรอบ
เขาก็พยายามจะออกเสียงอักขระ ชื่อเรา ให้ถูกให้ได้  ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6