หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: หัวอกแม่..  (อ่าน 38607 ครั้ง)
มันคงเคลิมมั้งครับ   กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
เห็นข่าวเมืองนอกก็มีครับ วัวเอย หมาเอย ว่าแต่ยังไม่เห็นเป็ดนะครับ ฮี่...

หนังมีเยอะแยะครับ ม้างี้   ช้างงี้  งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ

เคยเห็นเมียงู ป่ะ

555+

อันนั้นก็...แบบว่า ทำไปได้
-------------------------------------

แต่เค้าบอกว่า ของหมู เหมือนของคนมากกว่า หมานะ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
พอเถอะครับ  ง่ะ

zoophilia

เรียนสุขศึกษาตอน ม.ปลาย อ.มีสอนด้วย
เรื่องอาการทางจิตประภทต่างๆ จะสอนไว้ทำไมเนี่ย

I ROCK , THEREFORE I AM
  ง่ะ
zoophilia        การรัก หรือชอบสัตว์อย่างรุนแรง
zoophobia    การกลัวสัตว์อย่างมากจนเกินเหตุ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
  ง่ะ
zoophilia        การรัก หรือชอบสัตว์อย่างรุนแรง
zoophobia    การกลัวสัตว์อย่างมากจนเกินเหตุ

เหมือน iannnnnphilia กับ iannnnnphobia ไหมครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ผับผับผับพั่บพั่บพั่บพั่บโป๊กโป๊กโป๊กแควก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผับผับผับพั่บพั่บพั่บพั่บโป๊กโป๊กโป๊กแควก

ฮี่ๆ อะไรหรอครับ

รู้ไหม Pub คืออะไร

มันมาจากภาษาไทยนี่แหละ - ผับ

ผับ ผับ พั่บ พั่บ พั่บๆๆๆๆๆ หื่น

เอือม

ฮี่... ฮี่...

... เอือม

งบน้อย
กระจู๋เศร้าครับ หื่น

เอือม
เพื่อนหนิงบอกว่า พ่อมันไม่ยอมให้อยู่หอเด็ดขาด
ถ้าต้องไปเรียนไกลๆ พ่อจะไปเช่าหออยู่กับลูกด้วย   ยิ้มน่ารัก

<3.

สงสัยพ่อเพื่อนหนิงห์อ่านกระทู้นั้นแล้ว

งบน้อย
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13