หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: หัวอกแม่..  (อ่าน 38617 ครั้ง)
นั่นน่ะสินะ

ต้องเป็นคนที่เราอยากยิ้มให้เหรอ

ถึงว่า  ไม่มีแฟนซะที ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

คืออะไรครับเฮีย
ไม่เข้าใจมุข หรือว่า.. ง่ะ

โฆษณาแอบแฝงครับ  กร๊าก

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
 งง

ไม่เข้าใจด้วยคน
เดี๋ยวนี้มุkพี่แอนล้ำลึก ต้องให้แปลก่อน
ก็ตูเอารูปยิ้มมาให้ดูแล้วไง  ง่ะ
ส่วนตัว นะ คือถึงจะในหนังมันจะดีแสนดี ยังไง

แต่ชีวิตจริงไม่ใช่ในหนัง.ยิ่งหนังแสดงให้เห็นอย่างนี้แล้ว ..มันไม่ดีนาา

ชีวิตจริงไม่มีีใครรู้หรอกครับ ว่ามันจะรีัดผ้าชาตินี้ ให้กี่คนมาแล้ว แล้วหลังจากเรามันจะไปรีดให้ใครอีกบ้าง

อยู่ก่อนแต่งยังไงก็ไม่เหมาัะกับสังคมไทยแน่ๆ ถ้าอยู่ด้วยกันก่อนแต่งแล้วได้แต่งไปจริงๆ อันนั้นก็คงโชคดีไป แต่ถ้าไม่หล่ะครับ ????

ผมว่าวัยอลวน มันก็แค่หนังโชว์ ผู้ชายคนแรก ผู้ชายคนสุดท้าย (เคยอ่านไหมจากเว็บพันทิพย์)
ที่ประมาณว่า ผู้ชายคนแรก หน่ะอะไรก็ได้ ยังไงก็ได้
แต่พอเป็นผู้ชายคนสุดท้าย   จากที่อะไรก็ได้ มาเป็น อะไรก็ต้องดี.. ต้องมีเรือนหอ ต้องมีสินสอด
และยังไงก็ได้ กลายเป็น ต้องมีงานแต่ง ต้องมีงานที่มั่นคง

ป.ล. วัยอลวน แต่ คิดถึงหัวอกคนเป็นพ่อแม่บ้างไหม วัยอลวน

อุ๊ย อันนี้ก็ชอบครับ
เห็นแล้วนึกถึงกระทู้พันทิปที่เอามาแปะให้เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่ได้ดู  สงสัยต้องไปเช่ามาดูละ

ไปดูกันม้าา... (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ยังไม่เห็นยิ้มเลยเฮีย  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
คนที่เราอยากยิ้มให้  กับคนที่ทำให้เรายิ้มได้   ควรจะเลือกแบบไหนละครับ   ฮี่...

คนที่ทำให้เรามีความสุขทั้งกายและใจนั้นมันก็เพียงแล้วในการคบหากัน

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ผมไม่มีแล้วครับคนคนนั้น (อิอิ)

ไปอ่านกระทู้ในเอ็มไทย
พระมีอะไรกับหมา(กับเด็กผู้หญิงก็มี)
(มีรูปด้วย)

อยากอ้วก อ้วก
คนที่เราอยากยิ้มให้  กับคนที่ทำให้เรายิ้มได้   ควรจะเลือกแบบไหนละครับ   ฮี่...

คนที่ทำให้เรามีความสุขทั้งกายและใจนั้นมันก็เพียงแล้วในการคบหากัน

ผมว่ามันก็เหมือน คนที่เรารัก กับคนที่รักเรา แหละน้อ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ไปอ่านกระทู้ในเอ็มไทย
พระมีอะไรกับหมา(กับเด็กผู้หญิงก็มี)
(มีรูปด้วย)

อยากอ้วก อ้วก

หนีไปแล้วครับ กำลังรับกรรมที่ตัวเองทำอยู่ครับ  ง่ะ แต่ทำไมชาวบ้านที่แอบไปถ่ายไว้เป็นหลักฐานมันต้องถ่ายเยอะขนาดนั้นด้วยเหรอ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โลกีย์  ฮิ้ววว

มันก็ประมาณนั้นครับแต่อาจไม่ลึกซึ้งเท่ากับคำว่ารัก   ปลื้ม

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
เดนิวลงภาพเต็มๆ ใหญ่ๆ ชัดๆ แถมเป็นสีด้วย
เมื่อเช้าตื่นมากินกาแฟอ่านหนังสือพิมพ์

แซนดฺ์วิชแทบทะลัก

แค่เห็นรูปเล็กๆยังจะอ้วกเลย อ้วก

ปล. หมามันไม่กัดเหรอ งง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13