หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: หัวอกแม่..  (อ่าน 38632 ครั้ง)
รู้ไหม Pub คืออะไร

มันมาจากภาษาไทยนี่แหละ - ผับ

ผับ ผับ พั่บ พั่บ พั่บๆๆๆๆๆ หื่น

เอือม

งั้นคืนนี้ผมไป Pub ดีกว่าครับ รู้สึกมันได้อารมณ์จริงๆ

ผับ ผับ พั่บ พั่บ พั่บๆๆๆๆๆ หื่น ผับ ผับ พั่บ พั่บ พั่บๆๆๆๆๆ หื่น

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
มีวันนึงเสียงดังแต่เช้าเลย ออกไปดูพอจับใจความได้ว่า
ผู้หญิงเช่าห้องอยู่แล้วพาแฟนมาอยู่ด้วย พ่อเอาข้าวมาเยี่ยมแต่เช้า พอเจอผู้ชายก็เลยว่าผู้ชาย ไอ้ผู้ชายก็ดันด่าพ่อผู้หญิงกลับ เอือม เลยโวยวายกันใหญ่ จบลงที่ผู้ชายหายหัว พ่อร้องไห้ ผู้หญิงร้องไห้ เป็นภาพที่แย่มากๆ เอือม

ความรักน่าจะมีอะไรมากกว่า เซี้ยะ นะครับ (อิอิ)

สงสารพ่อผู้หญิง แต่ไม่สงสารผู้หญิงแหะ ไปเอาไอ้เบื๊อกที่ไหนมานอน กก ฟ่ะ แย่ๆ

อ่านนี่ดีกว่า อาจจะรู้สึกดีขึ้นมาบ้าง แม้ภาษาจะวิบัติ

http://aclub.asiasoft.co.th/myclub/blog/listBlog_public.asp?id=662&iDate=2005-11-29&p=4

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ใครยังไม่ได้ดูวัยอลวน 4
โปรดเถอะครับ หามาดูเถอะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ครับดูแล้วซึ้งมาก   ตอนที่พ่อแม่ของนางเอกเข้าไปห้องแล้วเห็นพระเอกรีดผ้าอยู่   ที่พระเอกมันพูดว่า สลับกันรีดครับ  ผมรีดชาตินี้ก่อนส่วนนางเอกรีดอีกชาติ   

ดูแล้วซึ้งๆดี จะมีผู้ชายแบบนี่ในโลกเราเยอะไหมครับ  ปลื้ม

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
อันนั้นแหละช็อตเด็ดของหนัง
ที่ทำให้รู้สึกว่าการอยู่ด้วยกันของ นศ เนี่ย
มันไม่ได้มีแคเรื่องเซ็กส์เพียงอย่างเดียว

เหรียญในโลกนี้ก็มีเหรียญพดด้วงนี่แหละที่มีหลายด้าน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รับสมัครคนรีดผ้าค่ะ

เดี๋ยวดารีดให้ชาติหน้า  ลันล้า
งั้นก็เชิญรอถึงชาติหน้า กร๊าก

ดามีคนรีดผ้าแล้วนะ ชิ

(เดือนละสามร้อยซักด้วย)
ดามีคนรีดผ้าแล้วนะ ชิ

(เดือนละสามร้อยซักด้วย)

เผื่อมีคนไม่เห้นเข้าใจดาผิดไป  เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ตกลงคนมีแฟนนี่มันน่าอิจฉารึเปล่าเนี่ย

ข้อดี
1มีคนรีดผ้าให้
2มีคนพาไปกินข้าว ดูหนัง
ฯลฯ
ทำไม สำคัญคำว่าแฟนแบบนัน้ล่ะ ดา  ง่ะ

ไม่ใช่คนที่เราอยากยิ้มให้ และก็อยากยิ้มให้เรามากที่สุดหรอ  งง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
นั่นน่ะสินะ

ต้องเป็นคนที่เราอยากยิ้มให้เหรอ

ถึงว่า  ไม่มีแฟนซะที ฮิ้ววว
ส่วนตัว นะ คือถึงจะในหนังมันจะดีแสนดี ยังไง

แต่ชีวิตจริงไม่ใช่ในหนัง.ยิ่งหนังแสดงให้เห็นอย่างนี้แล้ว ..มันไม่ดีนาา

ชีวิตจริงไม่มีีใครรู้หรอกครับ ว่ามันจะรีัดผ้าชาตินี้ ให้กี่คนมาแล้ว แล้วหลังจากเรามันจะไปรีดให้ใครอีกบ้าง

อยู่ก่อนแต่งยังไงก็ไม่เหมาัะกับสังคมไทยแน่ๆ ถ้าอยู่ด้วยกันก่อนแต่งแล้วได้แต่งไปจริงๆ อันนั้นก็คงโชคดีไป แต่ถ้าไม่หล่ะครับ ????

ผมว่าวัยอลวน มันก็แค่หนังโชว์ ผู้ชายคนแรก ผู้ชายคนสุดท้าย (เคยอ่านไหมจากเว็บพันทิพย์)
ที่ประมาณว่า ผู้ชายคนแรก หน่ะอะไรก็ได้ ยังไงก็ได้
แต่พอเป็นผู้ชายคนสุดท้าย   จากที่อะไรก็ได้ มาเป็น อะไรก็ต้องดี.. ต้องมีเรือนหอ ต้องมีสินสอด
และยังไงก็ได้ กลายเป็น ต้องมีงานแต่ง ต้องมีงานที่มั่นคง

ป.ล. วัยอลวน แต่ คิดถึงหัวอกคนเป็นพ่อแม่บ้างไหม วัยอลวน

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ถึงจะมีแฟนหรือไม่มี แต่งานแบบนั้นผมก็ยังอยากทำของผมเองครับ ไม่ชอบให้ใครมาซักผ้า รีดผ้าให้ครับ และก็ไม่เคยจ้างใครซักให้ครับ รู้สึกว่าเรื่องงานแบบนี้เป็นเรื่องส่วนตัวมากๆครับ ทำเองแล้วสบายใจครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ยังไม่ได้ดู  สงสัยต้องไปเช่ามาดูละ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13